• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Lừa đảo 1 bé đi kín và chat x bên thanh xuân đáng cho ae trải nghiệm.

Hasobi

Yếu sinh lý
Em chào anh ạ
anh lh em thì cũng đã đọc sơ qua bài trên web rồi đúng k ạ

em giới thiệu lại dv ạ. Em nhận kèo ở Thanh Xuân ( có nhận đến tận nơi nếu xa bù e tiền xe ạ ).

Service đầy đủ như ny ạ đảm bảo với khách. ảnh thì như zl ạ

Em nhận giá 1slot 500 1h 800 và qua đêm 1tr5 ạ.

Ngoài ra em có nhận chat x 1h 500k nữa ạ,Khách có nhu cầu hoặc ở xa có thể ủng hộ em ạ

Mọi dv em đều nhận ck trước và nhận đủ, Khách có thể check uy tín ở web hoặc ảnh em đăng ở story ạ.a muốn book khi nào với bao lâu thì nhắn rồi ck trc giúp e ạ. Nếu ưng thì ủng hộ còn k thì em k ép đừng nặng lời ạ. Khách lịch sự giúp e. em làm có ng giới thiệu có bài rp đàng hoàng ảnh uy tín bên zalo chứ ko phải tào lao a ạ

longle888

Yếu sinh lý
Đây. Mỡ đấy mà húp. Chuyển khoản trước. Đm mày
Địt mẹ con chó rách này,lại là 1thằng đực rựa giả gái.tự vào lên bài Pr . chuyển khoản trước tao chuyển cho mấy cục cứt
Chào các đồng râm !

Dạo này bí bách quá người yêu thì đang hái dâu ở dưới quê , thằng em lâu ngày k có bạn nó bí quá lại chào cờ đành phải chiều ku em thôi . Đang đi uống cf thì nhớ bé cũ này từng đi nên book em liền , thằng em thì bí quá lâu ngày chưa được xả thì xác định đi 2 shot , shot đầu tiên coi như là chào thua rồi , vừa tắm xong thì em vào phòng liền thế là chiến đấu thôi

Shot đầu thì đẩy được 2 thế thì out , rửa ciu nằm nghỉ em massage body cho hồi lại sức . Tới shot 2 thì mình khó lên nhưng em vẫn nhiệt tình BJ kích thích làm cho mình , không hối thúc mặc dù có đt 2 cuộc , sau một lúc thì out trong sung sướng . Cám ơn em vì đã cho a run hết cặp giò 😂😂
Tổng kết : Đáng với số tiền bỏ ra để hưởng thụ do em sợ bị lộ nên không cho mình quay clip và chụp ảnh chỉ cho chụp 1 tấm làm kỉ niệm
Service : Nhiệt tình , chịu hợp tác , lễ phép
Face : Xinh ảnh như zl em nó
V1 : to real nha tụi m
V2 : thon
V3 : vừa
V4 : sạch sẽ nhưng mình k có vét
zl em nó 09.23.27.30.96 tụi m tự lh nha
Zalo kia của mày phải ko.mày nghĩ xàm toàn gà cho mày kiếm tiền a. mẹ con chó rách này,lại là 1thằng đực rựa giả gái.tự vào lên bài Pr . chuyển khoản trước tao chuyển cho mấy cục cứt .

Bên trên