• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Video + ảnh [7] Tổng kết chiến dịch HN 12 ngày đêm - Trở về gia cố hậu phương, chuẩn bị lương thảo, họp khẩn cấp với Cô giáo nuôi dạy hổ - 98 - Hoàng Mai 🙂

Cuteo

Yếu sinh lý
Mong 1 lần bác chơi thế chuyền thống và quay bím các e ấy cho ae ngắm.

Thangbeu92

Tao là gay
Chén liên tục thế này là bro đỉnh rồi. Các ông phán xét linh tinh làm gì , để gái di chuyển đến điểm hẹn rồi dạng háng ra cho chịch ko hề đơn giản .

Chi phí kèm theo là đương nhiên chứ đòi gái nó bao từ a-z thì chắc chỉ có trên phim =))

Thời 2017 có gia đoạn mình cũng như thớt 1 ngày 3 em nhưng là quen sv trên tinder nhiều vì lúc ấy tinder còn mới và con gái tìm tình dục chứ ko tìm vật chất như bây giờ :))

tinhvenoidau

Yếu sinh lý
Bài nào của ông anh cũng chất lượng. Xin bí kíp để gái nó tự mò đến chỗ tác chiến với :))))

Longphi08

Yếu sinh lý
Tao ko kéo dài mqh dc như mày. Dm toàn chơi dc 2-3 buổi là hỏi có ny chưa đặt thẳng vd tình cảm. Có e còn đòi cưới. DM thất bại vãi

hunghung34

Yếu sinh lý
T là gái, t chỉ thắc mắc là m có đẹp zai k mà bọn nó dễ vậy? Hay mấy con ý dễ quá
Quan trọng thì có này cũng máu nhìn xăm ở chân và sau lưng thì biết, thì con này cũng muốn thì đi tìm, rồi lên các ứng dụng hẹn hò kiểu tinder, zalo... quét quanh đây ấy, rồi nó muốn thì thằng này xây dựng bản thân hình tượng đồng điệu, lại có nhà chưng cư vin thì con nào chẳng thích, thế nói chuyện khéo mồm bùi bùi thảo thảo rồi dần dần chịch thôi, nó cũng muốn thì mới tìm đực, còn mình cũng muốn thì tìm cái hai tần số hợp nhau là giao phối thôi. Bọn con trai cứ tưởng con gái là gà, chính con trai mình là thóc đó, nó cũng thèm địt thì đi tìm đực, coi chừng mấy thằng qua tay nó rồi đó, nhìn chủ động kiểu đó mà, con gái mà mất trinh là máu lắm, khéo là địt được.

Bên trên