• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Cần tìm bánh đăng bài bên ckv

Diễm Trần

Hàng tráo
Lừa đảo
Chủ thớt
Các a tập trung qua đây ủng hộ hết cho e , để e đỡ phải đăng web nào

Diễm Trần

Hàng tráo
Lừa đảo
Chủ thớt
a xem nhiều commen phản ánh em láo lồn là sao e?
Có đứa nào nó tự phá miếng cơm của nó ko anh?? Còn ngta đi chick bằng chim mất tiền ko kêu, còn người chuyên chick bằng mõm thì lại kêu là sao nhỉ?? Chick mõm thì bị chửi bằng cmt là đúng còn gì?? Chứng tỏ a tử tế nhờ, bị ngta đem cứt ném vào nhà mà a cũng ko nói gì??

Dmvoz

Thạc sĩ
Có đứa nào nó tự phá miếng cơm của nó ko anh?? Còn ngta đi chick bằng chim mất tiền ko kêu, còn người chuyên chick bằng mõm thì lại kêu là sao nhỉ?? Chick mõm thì bị chửi bằng cmt là đúng còn gì?? Chứng tỏ a tử tế nhờ, bị ngta đem cứt ném vào nhà mà a cũng ko nói gì??
A đọc thấy phản ánh vậy lên hơi rén

Diễm Trần

Hàng tráo
Lừa đảo
Chủ thớt
A đọc thấy phản ánh vậy lên hơi rén
Các a cứ đọc những cmt ngon ngọt, nhưng nói thật về dịch vụ e ít thua ai lắm, nhất là về thái độ. Kể cả các a đến vì tò mò xong ko hợp gu thì e vẫn cám ơn các a rất nhiều vì các a đã qua ủng hộ cho e thì vì lý do gì mà e láo với các a

Dmvoz

Thạc sĩ
Các a cứ đọc những cmt ngon ngọt, nhưng nói thật về dịch vụ e ít thua ai lắm, nhất là về thái độ. Kể cả các a đến vì tò mò xong ko hợp gu thì e vẫn cám ơn các a rất nhiều vì các a đã qua ủng hộ cho e thì vì lý do gì mà e láo với các a
Thế có đứa phá em à

Diễm Trần

Hàng tráo
Lừa đảo
Chủ thớt
Thế có đứa phá em à
Ai cũng bị phá hết a ạ. Đi chơi là do hên xui, tùy gu. Trong cùng 1 nhà nghỉ mà e còn bị cướp khách thì phá với e là gì?? Mà tính e hiền , cướp thì e cho đấy, e làm khách khác. Sợ ông trời phạt, chứ sợ gì người hại.

Dmvoz

Thạc sĩ
Ai cũng bị phá hết a ạ. Đi chơi là do hên xui, tùy gu. Trong cùng 1 nhà nghỉ mà e còn bị cướp khách thì phá với e là gì?? Mà tính e hiền , cướp thì e cho đấy, e làm khách khác. Sợ ông trời phạt, chứ sợ gì người hại.
Cùng ngề mà đấu đá nhau vậy

Diễm Trần

Hàng tráo
Lừa đảo
Chủ thớt
Mà thế nào thì gọi là láo hả a?? E đi làm phục vụ các a ko có quy định giờ như các c e khác, khi nào các a ra thì thôi. Tính e thẳng thắn, có sao nói đó. Ngta bảo: sự thật thì mất lòng. E chẳng lji sai vào bài e phá miếng cơm của e thì e phải nói lại chứ?? H làm ăn khó khăn, e thì có 1 mình, chứ đâu phải như mn còn có người này người kia giúp.

a xem nhiều commen phản ánh em láo lồn là sao e?

Dmvoz

Thạc sĩ
Mà thế nào thì gọi là láo hả a?? E đi làm phục vụ các a ko có quy định giờ như các c e khác, khi nào các a ra thì thôi. Tính e thẳng thắn, có sao nói đó. Ngta bảo: sự thật thì mất lòng. E chẳng lji sai vào bài e phá miếng cơm của e thì e phải nói lại chứ?? H làm ăn khó khăn, e thì có 1 mình, chứ đâu phải như mn còn có người này người kia giúp.
anh lại tưởng e mắt dậy với khách

Diễm Trần

Hàng tráo
Lừa đảo
Chủ thớt
Cùng ngề mà đấu đá nhau vậy
Ui zời. Mấy a trong xam chẳng bị rồi đây. E chưa kịp vào thì đứa đấy nó đã vào trước nhưng may toàn khách quen nên nó ko cướp dc, chỉ có khách lạ là ko biết thì đi nó, nhưng lúc e vào thấy đang chick nhau nên e lại đi ra mà. E nói sai e ko bằng con cún nhà mọi người. E toàn nhường cho đứa đấy hết. E lành ko nhưng nói sai cho e nên e ko chịu dc. Các a ko hiểu cảnh 1 mình e nuôi mẹ e, cái gì cũng đến tay e, từ đi chợ, ăn uống, nghỉ ngơi, mà e ko hề láo với ai, chưa bao h làm ai phật lòng. Hồi còn ở nn vì có mẹ e nên e chẳng dám nói nặng với ai 1 câu dù e bị cướp khách, vì sợ nói nó lỡ nó nói với mẹ e. Thế mà nó cứ lập nick vào phá bài e, e lạ gì. Còn giờ e cũng nguôi ngoai rồi nên e muốn kiếm tiền thật nhanh để trả nợ các a bên này giúp e. Các a ko hiểu dc cảnh cái gì cũng đến tay đâu, khổ lắm. Nhưng thà cái gì cũng đến tay còn hơn bây giờ mất mẹ. Mất mẹ là mất lộc, ko làm ăn gì dc hết. Mọi người còn bố mẹ cố mà báo hiếu, ko giờ như e muốn cái gì đến tay cũng ko dc nữa rồi ạ

Diễm Trần

Hàng tráo
Lừa đảo
Chủ thớt
Bên xam này dù nhiều a ngoài miệng nói có vẻ thô lỗ nhưng thật tâm rất tốt. E biểt hết chứ. Có những người giúp e mà họ có nói gì đâu. Đấy, vẫn có 1 số a trong 1 năm qua e có lên web đâu nhưng vẫn ủng hộ e đều đều hàng tuần nên e mới sống qua ngày dc đến hôm nay chứ. E cám ơn các a nhiều lắm. Còn h là lúc e phải lên web để làm tập trung trả nợ

Bên trên