• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Các bác cho em hỏi, 1 tuần các bác quay tay mấy lần

newbie6423

Tao là gay
Chết mẹ rồi t đang bị cái thứ 2, mấy năm trước cũng quay ngày 1,2 lần khỏe vl xong tầm năm trước tao tự nghĩ ra kiểu như mày nói này xong giờ cảm thấy con cu yếu dần nứng lên ko cứng như trước, giờ còn 1 tuần quay 1 lần à:(
ko bác, xuất tinh ngươic dễ gây vô sinh thôi. Ko ảnh hưởng đến khoái cảm và khả năng cương cứng. Bác cảm thấy ko cứng như mấy năm trước là do nhu cầu sinh lí của bác đã tăng lên rồi.

Huynhquy7

Yếu sinh lý
ko bác, xuất tinh ngươic dễ gây vô sinh thôi. Ko ảnh hưởng đến khoái cảm và khả năng cương cứng. Bác cảm thấy ko cứng như mấy năm trước là do nhu cầu sinh lí của bác đã tăng lên rồi.
Cứng ít hơn mà tăng hả mày, tao thấy nó ko cứng ngắt được như xưa , chỉ gồng được tầm 2 giây, rồi tần suất nứng của t ít hơn nữa, trước thì một ngày nứng chục lần, đi ra tiệm gần nhà ko mặc sịp đứng mua đồ xí thôi cũng nứng làm tao thấy khó chịu vờ lờ, lúc đó t ước là nó đéo cửng nhiều như vậy nữa thôi. Giờ thì nó như ý muốn t luôn, ít cửng vl nhưng mà nó lại làm cho t cảm giác yếu kém hơn trước. T nghĩ đây là ham muốn bị giảm chứ mày...

minhngoc2022

Yếu sinh lý
Tao thì chán lắm. Vợ tao 1 tháng cho chịch tối đa 2 lần. Đá phò thì sợ dính bệnh. Quay tay hoài thấy nó hèn sao ấy

Bên trên