• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Tìm gái nga hoặc ukraine

Húngg04

Yếu sinh lý
Qua Praha CH Czech tới chợ Bò vào động đó chọn thoải mái có hàng trăm em. 2m chơi trong vòng 45 phút, có buổi chiều tao đi 3 em.

Txo

Yếu sinh lý
Vl cái thời t ở nga địt dễ vc ! Hàng thì cứ 3k rup độ tr tiền việt 😂

haipro26686

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Qua Praha CH Czech tới chợ Bò vào động đó chọn thoải mái có hàng trăm em. 2m chơi trong vòng 45 phút, có buổi chiều tao đi 3 em.
Thôi chắc để có dịp đi du lịch châu âu vậy. Bên séc mày biết ô Khánh chủ chuỗi siêu thị bên đấy ko?

Tiêu Quán Chủ

Yếu sinh lý
Kinh nghiệm 14 năm của tao ở Nga và Ucraina là nên chịch mấy em mũm mĩm chút (cao 1m65 thì nặng khoảng 55-56 kg) thì bím tụi này sẽ khít hơn. Đơn giản vì có lần ngủ với bạn của con bồ, mặt xinh, dáng siêu mẫu, cao 1m85, nặng 57-58 kg, bím của nó còn dài hơn chim của mình, mặc dù tao thuộc dạng trung bình của người Việt 14cm.

SonBlueeee

Chuyên gia hàng tráo
Bánh thiu
Htrc tìm trên ở xàm gay có contact 1 con bé Lativa trông cũng đc nma đòi 1k5 đô :))) thôi bố m bye bye luôn

Kinzhal

Yếu sinh lý
Tao cũng thích gái tây mà chưa được thử lần nào, thằng nào có thì cho tao xin info :)))

onew1

Tao là gay
Tao thích bọn gái đông âu lâu rồi nhưng chưa gạ đc kèo xinh nào để phang. Toàn lại gái hết đát cho tiền taxi đuổi về hết. Cách đây 4 năm trong nha trang từng ăn 1 em nga ngố nhớ tới già. Nên muốn chén lại hi vọng gặp đc em như thế. Đéo tiếc tiền. Mặc dù 5-10 tr ở vn chén đc cả 2-3 em ngon.
Gái Tây ngon vậy ah bác

Bên trên