• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

đổi title

Anonym123

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Chắc đây nhân tực bất tài,
Từ bên xàm cặc, có 2 quả cà
Xổng chuồng chạy ở đâu ra,
Rồi đi bốc phét, nghĩ là mình khôn
{shame}
vị huynh đài này xuất khẩu thành thơ, tại hạ nhiều phần khâm phục, cơ mà đầu óc linh hoạt não trạng sống động vậy sao lại đi ăn thua với cái tút đổi title của tui vậy?

vodka6788

Yếu sinh lý
Đm cái thằng theard này. mở mõm là xam nay xam kia. chơi đc bn lâu b đc bn ae nổi tiếng. học đc bn ở trên nay. cái title nó có cái lolz gì mà ham nhêy. xam kia bh là ổ lợn ổ 3 sọc pbvm. có cái lolz gì mà ra vẻ thanh cao. thôi lại cút cmm về bên đó đi. bên nào chơi vui vẻ ý nghĩa thì ở ko thì cút. Tiễn khách !!!

Anonym123

Yếu sinh lý
Chủ thớt
t thấy m đag xin đéo đc nên cay cắn càn =)))) cay k con chó =)) lêu lêu =))))
thôi bạn ơi, làm ơn next khỏi tút của tôi được không, tôi chỉ tiếp bạn Ngưỡng thiên làm thơ hay bên trên kia thôi, bạn nói câu nào mất lịch sự và vô duyên câu đó, mong bạn ngược

Ngưỡng Thiên

Thượng Thư
vị huynh đài này xuất khẩu thành thơ, tại hạ nhiều phần khâm phục, cơ mà đầu óc linh hoạt não trạng sống động vậy sao lại đi ăn thua với cái tút đổi title của tui vậy?
Tại hạ chỉ thích bú farm,
Để được nổi tiếng, ở trên Xàm này
Nên gặp phải ăn thua ngay,
Không là nó nguội, thế này mới ngon.
{shame}

Anonym123

Yếu sinh lý
Chủ thớt
thôi chào anh em, tôi ngược thật đây, rảnh lại xin vào hầu chiện

Virus HIV

Yếu sinh lý
Hữu xạ tự nhiên hương. Có trình thì xem cho mấy tml ở đây đi, xem đúng với hay với tận tâm tự khắc lên title thôi. Làm chưa đc cái lồn gì đã xin xỏ, xin ko đc quay ra chửi đổng, đúng là súc vật mạt hạn.

:mem0012:

Anonym123

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Hữu xạ tự nhiên hương. Có trình thì xem cho mấy tml ở đây đi, xem đúng với hay với tận tâm tự khắc lên title thôi. Làm chưa đc cái lồn gì đã xin xỏ, xin ko đc quay ra chửi đổng, đúng là súc vật mạt hạn.

người anh em bị căn bệnh thế kỷ này, tôi xin có chửi gì đâu mà lại nói vậy, vãi cả văn hoá đọc hiểu

Ngưỡng Thiên

Thượng Thư

Vãi lồn lại H I V,
Mày tha cho nó, một đường về đi
Không lại bệnh thật thế thì,
Nó mà chết xuống, âm ti ám mày

Virus HIV

Yếu sinh lý
vãi đái các con giời coi cái title là thứ đặc sản để mà ban phát, tao chỉ đặt nhõn cái vấn đề với anh em admin đổi cho cái title đặng nom vui con mắt, vậy thôi, mấy anh em đéo có trình đổi thì mần ơn câm mõm đỡ rác tai, tôi cảm ơn rất quá lắm
Thế cái lồn gì đây {angry} Chê t vấn đề đọc hiểu trong khi vấn đề của m là nhận thức đó tml {doubt}

Anonym123

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Thế cái lồn gì đây {angry} Chê t vấn đề đọc hiểu trong khi vấn đề của m là nhận thức đó tml {doubt}
đây là tôi chê mấy anh em ở trên đéo có quyền (chức năng đổi title) mà lại vào chê đó chứ, đã có bố admin nào ngó vào thớt này méo đâu bạn ey

Bên trên