• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

đổi title

Anonym123

Yếu sinh lý
Tôi chuyên chỉ tay dịch số bên xàm cũ, lặn 1 time dài quay lại thấy xàm mới, vậy chuyển sang đây. Đề nghị admin set tôi cái title "vô học" để tôi hành nghề, đặng kéo chút mem cho quý vị admin

_Nát_

Buồi To Nhất Nước
Tôi chuyên chỉ tay dịch số bên xàm cũ, lặn 1 time dài quay lại thấy xàm mới, vậy chuyển sang đây. Đề nghị admin set tôi cái title "vô học" để tôi hành nghề, đặng kéo chút mem cho quý vị admin
100 biden sẽ thành vô học nhé khách !
Ib shop để biết thêm chi tiết

Anonym123

Yếu sinh lý
Chủ thớt
có cái buồi ý, đm anh em đổi sớm cho tôi, tôi tặng anh em admin mỗi người 1 quẻ Dịch, thành tâm linh ứng

Anonym123

Yếu sinh lý
Chủ thớt
hãy hượm đã, tôi đang bảo ae admin đổi cho cái tai tồ, ko đổi cho tôi dít buồi vào cống hiến ở xam to này,
thanks các fen quan tâm

Tabuchi

Tao là gay
Lừa đảo
Tao Mashiaro Tabuchi bên Xàm gay đây! "Chánh văn phòng học viện đạo lý"

mytom2trung

Tao là gay
hãy hượm đã, tôi đang bảo ae admin đổi cho cái tai tồ, ko đổi cho tôi dít buồi vào cống hiến ở xam to này,
thanks các fen quan tâm
ở xã hội thì phải có cống hiến mới có sự công nhận, thí chủ ất ơ ở đéo đâu vào đòi phải đc công nhận thì mới cống hiến
thí chủ có thấy bản thân mình khôn quá không? trong khi những cá thể khôn như thí chủ bị bắt qua 43 Tam Trinh hết rồi :)

Ngưỡng Thiên

Thượng Thư
Ơ kìa các hạ ở đâu,
Tại sao lại chạy, đến lầu chỗ ta
Gào mồm gắt hỏng kêu la,
Cứ đòi đổi tít, như là bố ai
Chưa biết có phải nhân tài,
Tiền cũng không thấy, dễ nhai thế à
Tài không có - Nôn tiền ra,
Và thêm thành khẩn, mới là người khôn
Sáng ra mà đã làm ồn,
Ra vẻ làm bố, thì
ôn máu lằn
{tire}

Anonym123

Yếu sinh lý
Chủ thớt
vãi đái các con giời coi cái title là thứ đặc sản để mà ban phát, tao chỉ đặt nhõn cái vấn đề với anh em admin đổi cho cái title đặng nom vui con mắt, vậy thôi, mấy anh em đéo có trình đổi thì mần ơn câm mõm đỡ rác tai, tôi cảm ơn rất quá lắm

Anonym123

Yếu sinh lý
Chủ thớt
mà mấy nay xam vãi chưởng lại vô được rồi, anh em bên fake này mồm thối hô to làm tôi tưởng nó chết thật mí mò sang đây, cơ mà vãi nồi toàn người thô bỉ mất lịch sự, tôi cũng đéo ham mà ở sinh hoạt, lại về bên kia nè

mytom2trung

Tao là gay
mà mấy nay xam vãi chưởng lại vô được rồi, anh em bên fake này mồm thối hô to làm tôi tưởng nó chết thật mí mò sang đây, cơ mà vãi nồi toàn người thô bỉ mất lịch sự, tôi cũng đéo ham mà ở sinh hoạt, lại về bên kia nè
@_Nát_ ban mấy con chó kích động lòng dân, câu kéo thành viên này đi, hoặc cho nó cái title súc vật cho nó vui lòng

Bên trên