• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Múi mít 14t có nên tránh xa?

MR.T

Tao là gay
Né khẩn nhé, ngoài chuyện tù tội thì mày trả giá đắt lắm. Mất quan hệ với bố nó, xã hội + họ hàng, gia đình khinh mày như chó rồi mày còn dằn vặt cả đời đấy. Bóc bánh trả tiền cho nhanh mày ơi !
Chuẩn, như thằng này nó, đi tù vào đó nó hành cho liệt dương, chưa kể ánh mắt hàng xóm, bạn bè mày sau này ra tù, công việc các kiểu... đừng để con chim làm mờ con mắt.

Thíchmátxa

Yếu sinh lý
Vẫn dính tội dâm ô
ô ô cái lồn. Làm gì cũng phải chứng minh được và có bằng chứng các kiểu. Trừ phi ngu để nó quay lại cờ líp thôi nhé.
Bú cu chăn đến 2 năm khác với bú cu xong bỏ.

Giờ mấy con vẹo toàn chịch choạc sớm, k phải lo

Di ia bi ban tia

Yếu sinh lý
Đụ được mấy bé này tiếc gì 1 đời người nữa. Bót mà thơm lắm

Đính kèm

2.9 MB · Xem: 370

kido293195

Yếu sinh lý
Chủ thớt
ô ô cái lồn. Làm gì cũng phải chứng minh được và có bằng chứng các kiểu. Trừ phi ngu để nó quay lại cờ líp thôi nhé.
Bú cu chăn đến 2 năm khác với bú cu xong bỏ.

Giờ mấy con vẹo toàn chịch choạc sớm, k phải lo
mày đã thử chưa. tao đang tính nuôi nó 1 2 năm. giờ chỉ đi chơi ôm hôn sờ vú thôi

Đình Cảnh

Yếu sinh lý
Tình hình là tao vừa đi du lịch cùng công ty. Có thằng cha đồng nghiệp dẫn theo con gái năm nay 14t sinh năm 2k9. Thế đéo nào nó lại thích tao còn xin zalo nữa. Bạo vãi lồn. Về đến nhắn là nhắn tin suốt ngày cháu nhớ chú mới vãi lồn. Tao thì cũng đong đưa lại nhắn trêu trêu thôi chứ ăn cái 10 năm thì húp máu lồn ae nhỉ
Địt đi

Chaibia

Yếu sinh lý
có đéo gì đâu, mà mấy đứa con nít nó nhõng nhẽo thì thôi rồi. Coi chừng ăn đạn nhé

thaisonwww

Yếu sinh lý
Chơi luôn bác ơi.. mình cũng đang nuôi 1 bé 3 năm đây, giữ mqh rủ đi chơi này kia thôi, nào đủ tuổi thịt 😋, máy bác cứ bảo ko kiềm đc, nhưng cứ nghĩ tới chich = đi tù là mình lại tự giác eo dám chich

kido293195

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Chơi luôn bác ơi.. mình cũng đang nuôi 1 bé 3 năm đây, giữ mqh rủ đi chơi này kia thôi, nào đủ tuổi thịt 😋, máy bác cứ bảo ko kiềm đc, nhưng cứ nghĩ tới chich = đi tù là mình lại tự giác eo dám
chả có gì ngon bằng quả chín cây. chịch nhiều đứa rồi nhưng chưa phá trinh được đứa nào hết. cơ hội trải nghiệm tội gì bỏ đúng ko bro

Sun Sun

Yếu sinh lý
Đừng để bố nó đọc được, ko thì vừa vỡ mồm, vừa mất mặt lại mất việc luôn đấy. Ấu dâm dù là đong đưa cũng mang vạ vl

Sun Sun

Yếu sinh lý
chả có gì ngon bằng quả chín cây. chịch nhiều đứa rồi nhưng chưa phá trinh được đứa nào hết. cơ hội trải nghiệm tội gì bỏ đúng ko bro
M nữa, t đéo muốn phá trinh thì gặp toàn con còn nguyên. Chịch thì ú a ú ớ, chán

tuananhdc

Yếu sinh lý
Thôi ông ơi tà lưa chịu khó đợi 2 năm nữa đi không ăn cái án 10 năm ru rú trong tù không ăn chơi gái gú gì nó khổ thua cả chó, ra xh thì có tiền án, nghề ngỗng đéo có khổ cả đời

Bên trên