• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh Múi mít Mi Trần

Mimi0502

Yếu sinh lý
toàn bốc phét xàm lồn thì có chứ 2 tiếng cc. chơi đc 2 tiếng thì chỉ có địt dưỡng sinh đổi thế liên tục, địt đàng hoàng có cc thể lực mà chơi 2 tiếng.
Có đó bạn ei, fwb của mình ko chơi đồ, giã mình 4 tiếng. Tất nhiên lone phải có gel :))), xong card bạn đấy cũng tụ máu luôn :))). 2 tiếng là vừa.

Sax44889

Yếu sinh lý
M chỉ xem live nó, chứ k phải b.bè nó, m chỉ là fan hâm mộ nó phải không?.
Thật ra t cũng là fan con bé từ thời mới live, còn ảnh t gửi đấy thì tự hiểu, suy luận ra chả có cái gì gọi là clip sex ở đây cả toàn tự suy diễn ra tất cả chỉ là bú fame thôi. :ROFLMAO::ROFLMAO:

vtbxam

Chim TO
Thật ra t cũng là fan con bé từ thời mới live, còn ảnh t gửi đấy thì tự hiểu, suy luận ra chả có cái gì gọi là clip sex ở đây cả toàn tự suy diễn ra tất cả chỉ là bú fame thôi. :ROFLMAO::ROFLMAO:
Cái topic nó chỉ hỏi thằg nào sơ múi nó ko thôi, chứ có ai nói có clip sex, con nhỏ này từ thời Nimo chứ phải mới đây đâu m.😐

Sax44889

Yếu sinh lý
Cái topic nó chỉ hỏi thằg nào sơ múi nó ko thôi, chứ có ai nói có clip sex, con nhỏ này từ thời Nimo chứ phải mới đây đâu m.😐
Tóm lại vậy thôi toàn tạo fame bú fame đó tin nó là bán nhà à (đọc cmt t cười mệt)

cadiaN

Yếu sinh lý
Còn thôg tin gì nữa ko mày tò mò vãi tao đọc chả hiểu gì:)) thằg này ở ngoài thấy cũg ok mà phải lên mạg tán gái cho tiền á? Ý mày là có 2 thằg lên app xem live donate tiền đúng ko? Xong 1 thằg về vn thịt con kia thế thằg còn lại là thằg nào?? Mày gửi link con đó vs thằg còn lại tao tìm hóng thêm vs? Mà sao mấy thằg nạp tiền live ko đá phò nhỉ 1 phò có 1 2 triệu tao vs các ae về vn ăn bao no nhiều phò còn xinh hơn con kia
Sao mầy biết thằng đó không đi đá phò
Tao nghĩ nó bỏ tiền tỉ đi đá phò rồi chẳng đợi mày nhắc đâu
Còn con kia không phải phò nên nó muốn sỡ hữu thôi. Con kia làm phò chỉ ngang phò 8 xị thôi.

Sax44889

Yếu sinh lý
Còn con kia không phải phò nên nó muốn sỡ hữu thôi. Con kia làm phò chỉ ngang phò 8 xị thôi.
bú fame để muốn nổi tiếng đó ba thấy video ca nhạc nó hát chưa

Sax44889

Yếu sinh lý
Đây là forum sex ông ơi, ông ng quen nó đúng ko bình tĩnh lại đi cãi nhau vs ae trên này chả giải quyết đc gì đâu. Nhìn cái cách ông bênh gái trên web sex là hiểu ông ng quen nó r
Thế đăng mẹ mày lên đây bàn luận web sex nha có được không

Sax44889

Yếu sinh lý
Vl nch thấy th ngu đi bênh con phò r {haha} bảo xem nó từ lâu mà đ biết chuyện nó bắt cá 2 tay thì đúng occho. Loại mày chắc đ tặng nổi nó đồng nào ngồi đó mà fan thanh minh xàm buồi
Ôi thế mẹ bạn cũng là phò hả bạn là ai vậy
tên gì nhà ở đâu id tên gì để mình còn biết nhận ra bạn nữa hơ hơ ranh con ( k biết con card gì cút hộ) loại như mày chỉ là fan theo hùa thôi cũng đéo có tặng nỗi đồng nào {haha}

cunghita

Tao là gay
Ôi thế mẹ bạn cũng là phò hả bạn là ai vậy
tên gì nhà ở đâu id tên gì để mình còn biết nhận ra bạn nữa hơ hơ ranh con ( k biết con card gì cút hộ) loại như mày chỉ là fan theo hùa thôi cũng đéo có tặng nỗi đồng nào {haha}
Ôi mi trần à. Bảo t bịa thì m đi hỏi con boss mye của m xem phải th tý vào room kể từ đầu tới cuối ko nhé :ROFLMAO: oan cái đầu buồi gì hả mi ơi. Em cứ diễn tốt vai của mình đi nhé

Sax44889

Yếu sinh lý
Ôi mi trần à. Bảo t bịa thì m đi hỏi con boss mye của m xem phải th tý vào room kể từ đầu tới cuối ko nhé :ROFLMAO: oan cái đầu buồi gì hả mi ơi. Em cứ diễn tốt vai của mình đi nhé
Mi trần gì đây Ông bị ngáo nhận thức rồi hèn gì nói tào lao hại người nói phét là giỏi thôi đúng nhận sai cãi ( k phận sự BIẾN bớt hại người khác đi sống với cái lương tâm của mình đi sau này nghiệp nó cũng ập đến à ) luật nhân quả thôi 😂

liam246

Yếu sinh lý
Chắc vậy t nghĩ phò nó chơi cao cấp vs kín hơn phò hạng trung ae nông dân mình chơi nên t tò mò thôi th này cũng kiểu ng quen sơ sơ của t con kia thì t thấy trên fb mấy lần. Thế giới của mấy cái con rau có tiếng trên mxh này t chưa quen nên t mới thắc mắc:ROFLMAO:

Bên trên