• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Jay chou và Cherry Nguyễn

Dung ka

Tao là gay
Chủ thớt
Có thể làm bạn với nyc, dù rất hiếm. Nhưng tao chưa thấy thằng nào làm bạn đc với ck nyc nhể 😆
Mày lại chưa biết Emily (vợ bigdady) trước là bồ cũ cả cái nhóm rap spacespeakers, thế mà cả nhóm vẫn chơi thân với nhau đc vl =))

Dung ka

Tao là gay
Chủ thớt
Phụ nữ ngoan quá đâm cũng khổ.
Năm t mới hết c3 ra HN làm trực tổng đài cho Viettel có con bé học ĐH ở cùng bố mà đêm bố nó đi làm là t sang phòng nó chơi đến 2-3h sáng mới về, sang thì chỉ trò chuyện và nằm vuốt ve các kiểu chứ ko làm gì. Ko phải vì ko dám mà kiểu nó gái quê quá ngoan thành ra mất mẹ nó hứng. Sau này nó lấy thằng chồng làm CA ở HN luôn mà vừa rồi nc nó bảo chồng nó có như ko, tuần về một lần có khi tháng về phòng 1 lần dù chỗ ở và đơn vị đều ở HN.
Tao thấy có mùi rồi đấy, đéo ai tự dưng đi kể chuyện thầm kín với ng ko thân, mày đong đưa tí khéo gạ đc luôn, cơ mà chồng nó công an :)))

nothing01

Tao là gay
Tao thấy có mùi rồi đấy, đéo ai tự dưng đi kể chuyện thầm kín với ng ko thân, mày đong đưa tí khéo gạ đc luôn, cơ mà chồng nó công an :)))
Mùi mè gì m, xưa t với nó cũng có tc chút ít nhưng chưa ai nói yêu hay gì cả. Sau chuyển nơi trọ xa dần r thôi. Hôm r ra HN thấy khu trọ cụ vẫn vậy nên t chụp ảnh gửi nó rồi nc thôi chứ xưa nó zin đét t còn ko động giờ nó có chồng với 2 đứa con r dở mà động vào. Con gần nhà t cũng vậy, có chồng con r mà kiểu hay cãi nhau, nc ít hôm lại đong đưa mà t ko thích động vào ng có gia đình.

Tuannnnn

Tao là gay
Bên kia thì chou nó dong ae gần 2 năm :))) mày có copy page mà cũng định dong ae à tml

hoang-anh

Yếu sinh lý
đm thằng này, đang đọc hay là page 1 đến page 20 mà nứng hết cả người
tml này công tử vô lo vô nghĩ đấy nhưng yêu đương chân phương quá, làm tao lại nhớ lại 2 mối tình đẹp tao có
1 là hồi tao sv, yêu nhau đẹp như phim HQ, em này xinh xắn nhỏ nhắn & tiểu thư con nhà giàu nên thơm thịt lắm, người trơn tuột sờ không 1 tí gợn tay, da trắng môi hồng.
2 là hồi tao đi làm rồi, yêu 1 em kém 7 tuổi, lúc em còn học lớp 10, cũng lãng mạn như phim, em này xinh như diễn viên Kim So Hyun, mắt to môi mọng lại thông minh ngoan hiền...mấy tml search thì biết độ xinh ntn. Rảnh tao kể cho các mày nghe, văn tao ko thua tml thớt đâu

Dung ka

Tao là gay
Chủ thớt
đm thằng này, đang đọc hay là page 1 đến page 20 mà nứng hết cả người
tml này công tử vô lo vô nghĩ đấy nhưng yêu đương chân phương quá, làm tao lại nhớ lại 2 mối tình đẹp tao có
1 là hồi tao sv, yêu nhau đẹp như phim HQ, em này xinh xắn nhỏ nhắn & tiểu thư con nhà giàu nên thơm thịt lắm, người trơn tuột sờ không 1 tí gợn tay, da trắng môi hồng.
2 là hồi tao đi làm rồi, yêu 1 em kém 7 tuổi, lúc em còn học lớp 10, cũng lãng mạn như phim, em này xinh như diễn viên Kim So Hyun, mắt to môi mọng lại thông minh ngoan hiền...mấy tml search thì biết độ xinh ntn. Rảnh tao kể cho các mày nghe, văn tao ko thua tml thớt đâu
tao ủng hộ mày lập thớt về các em gái bước qua đời mày, càng chi tiết từng cọng lông càng tốt, có ảnh vs video cho ae thẩm nữa thì 10đ :)) :))

Bên trên