• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Siêu sóng đầu cơ chứng khoán

Đào Viên Hoạ Gia

Tao là gay
Chủ thớt
Thực tình tau mở nhiều quá rồi,MBS ,Ssi ... Nên lộ thông tin suốt ngày bị làm phiền ,mày Thông cảm
Đếu thông cảm. Tụi nó gọi tới thì mày chửi nặng lời vào là nó đếu gọi nữa. Với lại số điện thoại mày bị lộ là do bọn bên trung tâm lưu ký nó tuồn ra ngoài chứ đếu phải của công ty chứng khoán làm lộ đâu.

Senri

Yếu sinh lý
Hỏi con cặc hỏi hoài mà đéo mở. Địt mẹ tài khoản to có thiện chí làm ăn lâu dài thì người ta mới deal phí margin được. Còn địt mẹ kêu mở cái tài khoản ủng hộ còn sợ lên sợ xuống sợ lừa đảo con cặc các kiểu thì tài khoản được bao nhiêu mà hỏi lồn hỏi lắm.
Đấy, gặp thằng khác thì nó sẽ nói thế. Còn em thì em nói: bác cứ mở tài khoản trước đi, vì nó miễn phí 100%, online 100%, an toàn và hợp pháp 100% và em sẽ cố gắng deal các ưu đãi phù hợp cho bác, thậm chí còn tặng quà cho bác nữa.
Mình chỉ cần margin OK, phí OK mình mở. Thứ 2 bác biết rồi, với cash lớn mà vào 1 app không tìm hiểu kỹ mất tiền thì có nước tức mà lộn gan.
Nên phải tìm hiểu kỹ càng chứ bác. Đợt chút nữa mình bỏ vào 300 cho thằng ml coolnetwork để đầu tư Dầu gì đó, lúc đầu cũng chỉ dẫn chứng khoán bài bản lắm: sau lăn đùng ra app không truy cập được. Tiền mất chẳng biết kêu ai.

Đào Viên Hoạ Gia

Tao là gay
Chủ thớt
Mình chỉ cần margin OK, phí OK mình mở. Thứ 2 bác biết rồi, với cash lớn mà vào 1 app không tìm hiểu kỹ mất tiền thì có nước tức mà lộn gan.
Nên phải tìm hiểu kỹ càng chứ bác. Đợt chút nữa mình bỏ vào 300 cho thằng ml coolnetwork để đầu tư Dầu gì đó, lúc đầu cũng chỉ dẫn chứng khoán bài bản lắm: sau lăn đùng ra app không truy cập được. Tiền mất chẳng biết kêu ai.
Đây là các chương trình ưu đãi đang diễn ra : https://www.masvn.com/cate/dang-dien-ra-16263
Như em đã thông tin với bác, Mirae Asset Securities Vietnam là 1 công ty chứng khoán có đầy đủ chức năng được bộ tài chính cấp phép, là 1 thành viên của trung tâm lưu ký chứng khoán, vị thế top 5 toàn thị trường việt nam. Phí giao dịch rẻ hơn SSI, VPS, HCM...
Mirae Asset không phải công ty công nghệ, không phải sàn ảo, không phải tổ chức tài chính mập mờ như bọn coolnetwork, fiinhay, fiintech, fiinday....vớ vẩn gì đó.
Và Mirae Asset Securities cũng không phải là Mirae Asset Finance, đây là 2 công ty riêng biệt với 2 pháp nhân khác nhau. Bác có thể google cụ thể về công ty em. Và bác cũng cần nhận thứ rõ định nghĩa Công Ty Chứng Khoán là gì để không bị lừa đảo.

Đào Viên Hoạ Gia

Tao là gay
Chủ thớt
Rất nhiều cá nhân nổi bật trong giới chứng khoán có tài khoản bên Mirae Asset như anh rồng thép hp, trường tiền, truongtamgia....

Bên trên