• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

(Có Ảnh) U mềm lây hay Sùi mào gà vậy mụa người

neverm0re

Yếu sinh lý
Bạn ấy không phải bị smg nên mình ko định cấp thuốc gì đâu nhé. Bạn yên tâm.
Tình trạng thế kia khả năng cao là u lympho do nhiễm khuẩn chlamydia, chỉ cần triệt nốt và uống vài ngày kháng sinh là khỏi. Không phải cứ có nốt nhìn xù xì nổi lên là smg đâu nhé.
Doctor x cho t hỏi với, tao lâu lâu bị ngứa ở đường tiểu là bị gì mặc dù tao không chảy mủ đi đái không buốt vẫn bình thường, nó ko ngứa nhiều chỉ cảm giác hơi hơi thôi

Kakaka1111

Yếu sinh lý
đi khám đi rồi về review :))) , chả tin bố con thằng nào tin bác sĩ ấy :))) . đm xn cái nốt này chọc ra phát biết ngay bệnh j

belenbartk

Yếu sinh lý
Chủ thớt
may rồi, đốt xong về đi chịch tiếp đc 🤣
Không phải đốt lazer ông, vào là thấy phòng bác sĩ cầm con dao mổ lăm le rồi, chym cò sun hết cả lại còn bằng nguyên cái đầu ngón tay cái, em điều dưỡng (đeo khẩu trang nhìn cũng xinh) nhẹ nhàng bảo lên giường nằm tụt quần ra, hơi đau tí nha anh. {sweat}
Ẻm với bs cầm lật qua lật lại check hàng, xong ẻm đè thèn nhỏ cho bs cầm dao rạch, và nặn lấy nhân u, hơi thốn tí.{pudency}

Xong ra nhà thuốc nhận thuốc uống và bôi, tổng thiệt hại ko BHYT hết ~800k.

tên là tiến

Yếu sinh lý
Không phải đốt lazer ông, vào là thấy phòng bác sĩ cầm con dao mổ lăm le rồi, chym cò sun hết cả lại còn bằng nguyên cái đầu ngón tay cái, em điều dưỡng (đeo khẩu trang nhìn cũng xinh) nhẹ nhàng bảo lên giường nằm tụt quần ra, hơi đau tí nha anh. {sweat}
Ẻm với bs cầm lật qua lật lại check hàng, xong ẻm đè thèn nhỏ cho bs cầm dao rạch, và nặn lấy nhân u, hơi thốn tí.{pudency}

cái ẻm y tá ý đã xin tt chưa, với lại khám cái đấy chắc gì đã có trong bhyt mà 🤣

Lỗn Cả Vài

Tao là gay
Nốt của bạn nhìn thì giống nốt smg, nhưng kiểu nốt này, ở vị trí này thì khả năng cao không phải smg đâu.
Nốt này có khả năng cao là u hạt bạch huyết hoa liễu (hay còn gọi là bệnh hột xoài, u lympho). Tác nhân gây ra nốt là là vi khuẩn chlamydia trachomatis (thường biết đến gây bệnh chlamydia tương tự bệnh lậu hơn, nhưng nó có có thể gây nhiều bệnh khác nữa, gồm bệnh hột xoài)
Điều trị thì chỉ cần triệt nốt kèm uống kháng sinh vài ngày, giữ gìn tới khi lành là được.
Bản chất nốt khác smg (do virus HPV gây ra)
Bác sĩ chuyên môn chim không :))

Kakaka1111

Yếu sinh lý
đi địt gái đã đeo bao rồi mà vẫn dính ở gốc dái thì phải địt con nào ổ nó to đùng rồi vỡ ra mới dính chưởng , thực ra tỉ lệ lây ở gốc với hòn dái thì có nhưng nó thấp lắm . tin lol j mấy thằng hù doạ , cứ đeo bao địt xong vệ sinh = dung dịch hoặc sữa tắm có chất tẩy là ok :))) , đừng có nằm phơi dái ở đấy mãi . thì đéo lây cũng thành lây

belenbartk

Yếu sinh lý
Chủ thớt
đi địt gái đã đeo bao rồi mà vẫn dính ở gốc dái thì phải địt con nào ổ nó to đùng rồi vỡ ra mới dính chưởng , thực ra tỉ lệ lây ở gốc với hòn dái thì có nhưng nó thấp lắm . tin lol j mấy thằng hù doạ , cứ đeo bao địt xong vệ sinh = dung dịch hoặc sữa tắm có chất tẩy là ok :))) , đừng có nằm phơi dái ở đấy mãi . thì đéo lây cũng thành lây
mình kỹ lắm fen, đi vào ks là cầm theo lifeboy, xong việc là chuồn vào tắm trước, tiền nong gì tính sau. Về nhà còn rửa lại bằng chai nước muối sinh lý, xong tắm lifeboy lại 1 lần nữa. {burn_joss_stick}
Có khi nào đi đánh bida nó lây ko ta, nghĩ kĩ lại mình hay đứng tựa, tì mu vào góc bàn để nghỉ mỏi. Tối qua đi đánh ướm vào thử thì đm cái cạnh và góc bàn nó ịn ngay chỗ mấy cái nốt luôn. {oh}

Tomdavid

Yếu sinh lý

xin tên thuốc với fence,

enoughto

Tao là gay
T trông giống mụn cóc , t có cái mụn cóc ở tay, cũng y như vậy. M lấy tay cạo cạo xem có ra mấy cái như da chết ko

F14

Tao là gay
Còn sống ko mày, update đi, đi khám như nào rồi, có phải smg ko, mà mày đi con nào để dính nói ra ae còn biết đường tránh

enoughto

Tao là gay
Doctor x cho t hỏi với, tao lâu lâu bị ngứa ở đường tiểu là bị gì mặc dù tao không chảy mủ đi đái không buốt vẫn bình thường, nó ko ngứa nhiều chỉ cảm giác hơi hơi thôi
T nghĩ là cặn sỏi hoặc viên sỏi nhỏ nó nằm ở đó làm m ngứa hoạc gây viêm nhẹ nên ngứa

Bên trên