• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Bạn nào muốn xem tử vi, đưa lá số xuống mình hữu duyên free

casioxamvn

Yếu sinh lý
Chủ thớt
bạn nào muốn bản report chi tiết 25 trang +5 câu hỏi inbox mình. Còn xem nhanh cứ post mình nhìn thấy ai tiện thì mình rep nhá.

luphe001

Yếu sinh lý
Hữu duyên.nhờ bác xem giúp về công việc sắp tới thế nào, mới thất nghiệp rồi thớt ơi

Đính kèm

629.8 KB · Xem: 3

lamvipprono1

Yếu sinh lý
Lá này sẽ có cơ hội đi nhiều, bạn cũng hợp làm việc với người nước ngoài nữa. Nên làm ở môi trường đa dạng thì tốt hơn về quê. B học ngành gì?
Dạ em học ngành kỹ thuật điện tử viễn thông , bác xem hộ em thời gian tới chuẩn bị ra trường công việc có ổn không ạ . Em cảm ơn ạ

toilaai27

Yếu sinh lý
Hữu duyên xem dùm con, đường công danh, sự nghiệp, tình duyên với ạ

Đính kèm

• tải xuống.jpg
    tải xuống.jpg
    124.1 KB · Xem: 3

anh 3 dái

Yếu sinh lý
Bác xem giúp em (giờ sinh không nhớ, chỉ biết buổi sáng), em đang thất nghiệp, kiếm mãi chưa có. cảm ơn bác

Đính kèm

1,012.1 KB · Xem: 3

cta11ht1

Yếu sinh lý
Nhờ bác xem hộ với ạ, thấy bác rep nhiều mà bỏ mỗi tôi :) cảm ơn bác

Đính kèm

1.5 MB · Xem: 5

Laodaivodanh

Yếu sinh lý
Lá này nếu đứng ra điều hành trực tiếp thì ko ổn lắm. Mệnh VCD lại có văn xương thì thường thiếu quyết đoán, thiếu táo bạo để chớp cơ hội đúng lúc. Thiên di có Liêm THam bạn là người đặt khá nặng việc hưởng thụ vật chất và tinh thần. Cái này cũng là động lực cho bạn, tuy nhiên Liêm Trinh hóa khí là tù tinh khi đi cùng thiên hình thì bạn phải cẩn trọng vấn đề pháp luật. Đặc biệt là năm 2025 phải để ý cả việc ăn chơi hay làm ăn. Tật ách Cự Môn thiên không bạn cũng phải để ý bệnh đường tiêu hóa, dạ dày, họng nhé
Thanks bác nhìu. Bác có ghé topic này mong bác xem giúp đường tiền tài, tình duyên mình ra sao. Mong bác rep.

Kieuminh01

Yếu sinh lý
Mệnh Cự Môn tại Tỵ có Không Kiếp đắc địa, bạn là người có khẩu khí, khả năng hùng biện tốt, tuy nhiên cự môn là ám tinh nên cũng dễ gặp chuyện thị phi. Bản chất Cự Môn gây thị phi vì không giỏi điều khiển cảm xúc bản thân, công thêm khả năng quan sát tốt. Nên dễ nhìn ra mặt trái hay khuyết điểm của người khác. Thân cư tại mệnh mình đánh giá cao, thì thân cư tại mệnh yếu tố chi phối cuộc đời chính là tư duy và ý chí của bạn. Thân cư tại mệnh cũng thường là người có lập trường, ko dễ dàng bị ảnh hưởng. Nhưng cũng thể hiện tính cách không giỏi lắng nghe. Với sự nghiệp có sao Thiên Đồng, là phúc tinh, tuy nhiên thiên đồng cung quan thì thái độ bản thân với sự nghiệp không được bền chí. Sợ áp lực và trách nhiệm, cũng ảnh hưởng đến khả năng hình thành tính kỷ luật bản thân. Thiên Đồng quan thì khá phù hợp với ngành nghề ăn chơi, giải trí hơn là các ngành đòi hỏi tính kỷ luật cao. Đang ở chu kỳ tang tuế điếu với sao thái âm, thì thường gặp cảm giác bất mãn thôi. Thái Âm với hóa khoa thì khả năng cảm thụ và trực giác đc phát triển rất nhiều vào đại vận này.
Chuẩn phết bác ạ. Thật ra mình cũng phần nào nhìn nhận được ưu và khuyết của mình. Đang cố sửa cái khuyết nhiều đây.
Cảm ơn bác nhiều nhé.

Bên trên