• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Bọn mày kinh doanh gì?

miiihaohao

Yếu sinh lý
thiết kế đồ họa, motion animation, đang tìm thêm job trên Upwork mà cạnh tranh quá chưa bid được job nào
y chang tao luôn, pick hơn chục job Upwork mà ko được job nào, được 2 thằng ml nhắn tin thì scam qua tele, mai lại Upwork khoá nick 2 tg kia

Luuvinh06

Yếu sinh lý
Gần tết nên bán loại hàng nào vậy chúng mày
Mướn căn nhà 4 lầu
Lầu 1 để xe,bếp núc nấu ăn
Lầu 2 mở sòng ăn tiền xâu
Lầu 3 bán kẹo,ke,ma tuý cho mấy thằng ăn bài
Lầu 4 làm chỗ nghĩ ngơi
Sân thượng cho mấy tml thua cháy bài nhảy lầu

Master

Tao là gay
Chủ thớt
thiết kế đồ họa, motion animation, đang tìm thêm job trên Upwork mà cạnh tranh quá chưa bid được job nào
Mấy hãng nó outsource này toàn cho studio. M tìm mấy studio bên nước mình xin thử, đám làm outsource đồ họa bên mình mạnh lắm.

Master

Tao là gay
Chủ thớt
T thất nghiệp, công ty quỵt mẹ 4 tháng, vật vã như chó. H ra bán phụ tùng,Chủ thớt có cách lách phụ tùng xe máy chính hãng trên tiktok ko , t nghe nói nó mà khóa thì cả năm mới lấy đc tiền thì toang, đang muốn bán thêm, bán các trang khác tháng thì đủ ăn tháng thì dell đủ, cần phải phát triển thêm
Có cách lách.

Master

Tao là gay
Chủ thớt
Trá đá cũng kém rồi, bán 1 cốc thì phải chia 3 cho ae thuê chỗ rồi mấy bác ....sv giờ trà sữa cff muối rồi. Tao làm xd dân dụng mãi chán cảnh nợ đọng giờ đi làm đáo rút thẻ . Ae có thẻ tín dụng thì ủng hộ nhá
T cũng định qua năm mở 1 cái xây dân dụng, cũng giải được phần nào bài toán công nợ này.

Bên trên