• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Trao đổi kinh nghiệm về gái

Cu16cm

Tao là gay
Dm nó dc nuôi tức là nó cũng dạng phò roy thì ngại cl j nữa hả mày,
em sợ bệnh thôi
nó cho 1 thằng nuôi r thì nó sẽ cho nhiều thằng nuôi nữa.
Kể cả ko phải là sgbb đi thì em quá yên cmn tâm, nhưng theo em thì ko phải thế, nên em mới sợ :))

Cu16cm

Tao là gay
ĐM nhìn tao đẹp trai thì ko dám tự nhận, nói về vật chất đi chơi với nó đi: xe wave ghẻ 3 củ - đt iphone xsmax nứt màn hình loa bé - quần áo hàng chợ giày tây 200k - ko đeo dây chuyền đồng hồ vàng vủng mẹ gì. địt mẹ ko khác gì xác khô. Nếu như bác nói là nó cũng có ý định là : Chịch thôi ko làm ny hay ck đâu, kiểu như fwb thì ok. Nhưng em ghi tiêu đề đó. chỉ sợ BỆNH thôi chứ chịch thì nó gạ em suốt mà em ko chọc :))
sgbb kể cả là ny nó thì đã cho nó thuê cc như thế r thì tài chính phải hơn em rồi. đơn giản

Dmvoz

Thạc sĩ
ĐM nhìn tao đẹp trai thì ko dám tự nhận, nói về vật chất đi chơi với nó đi: xe wave ghẻ 3 củ - đt iphone xsmax nứt màn hình loa bé - quần áo hàng chợ giày tây 200k - ko đeo dây chuyền đồng hồ vàng vủng mẹ gì. địt mẹ ko khác gì xác khô. Nếu như bác nói là nó cũng có ý định là : Chịch thôi ko làm ny hay ck đâu, kiểu như fwb thì ok. Nhưng em ghi tiêu đề đó. chỉ sợ BỆNH thôi chứ chịch thì nó gạ em suốt mà em ko chọc :))
sgbb kể cả là ny nó thì đã cho nó thuê cc như thế r thì tài chính phải hơn em rồi. đơn giản
Chịch đeo bao khác lồn địt phò,đéo nhân trần đéo xuất trong dm đéo sướng,bố dí cặc thèm

Cu16cm

Tao là gay
Chịch đeo bao khác lồn địt phò,đéo nhân trần đéo xuất trong dm đéo sướng,bố dí cặc thèm
chuẩn 100%
ăn rau phải ăn sạch ăn hết ăn ko còn cọng nào. Nhưng phải là rau sạch
đây đeo bao thì em nói thật là em book pg chơi còn sướng hơn, có khi lên tiên cảnh cmnl :))
Nhưng rau sạch chuẩn thì vẫn ngon hơn chứ bác nhỉ :))

Dmvoz

Thạc sĩ
chuẩn 100%
ăn rau phải ăn sạch ăn hết ăn ko còn cọng nào. Nhưng phải là rau sạch
đây đeo bao thì em nói thật là em book pg chơi còn sướng hơn, có khi lên tiên cảnh cmnl :))
Nhưng rau sạch chuẩn thì vẫn ngon hơn chứ bác nhỉ :))
Tao địt phò từ những năm 2012 tao chán roy,bỏ lâu roy,yêu đương địt nhau nó mới quấn,bao bủng đéo cảm giác cc j

Cu16cm

Tao là gay
Tao địt phò từ những năm 2012 tao chán roy,bỏ lâu roy,yêu đương địt nhau nó mới quấn,bao bủng đéo cảm giác cc j
em hiểu là yêu đương sẽ cuốn hơn
nhưng bác nhìn tình trạng của em đó
nó thích em rồi nhưng em lại ko thích nó, chỉ thích địt thôi.
em chỉ có chết nhát là sợ bệnh thôi. nó sợ thì e ko biết nhưng em cũng sợ :))

Dmvoz

Thạc sĩ
em hiểu là yêu đương sẽ cuốn hơn
nhưng bác nhìn tình trạng của em đó
nó thích em rồi nhưng em lại ko thích nó, chỉ thích địt thôi.
em chỉ có chết nhát là sợ bệnh thôi. nó sợ thì e ko biết nhưng em cũng sợ :))
Cùng lắm sida cả 2,mayd sợ chết à

vipman124

Yếu sinh lý
Mấy con lợn vẫn còn ảo tưởng bản thân làm chủ cuộc chơi quá nhỉ. Về page 144 có hơn trăm huynh đệ trực chiến chờ chúng mày kìa.

Óc con lợn vừa vừa, bản thân tao đây còn chưa bao giờ làm chủ thực sự được con nào, nó ngã vào tao là do nó thích ngã, chứ dí lồn cần bố mày đỡ. Đéo đỡ nó phủi đít đứng dậy cắn vào đuôi đéo chịu nhả luôn chứ ở đó mà làm mặt ngầu với bà.

Ngay con vợ tao yêu đứt guốc dép, tao dọa bỏ là nó ra vẻ yếu đuối khóc lóc nỉ non ngay, bảo gì cũng nghe đưa chim đây bú luôn tại chỗ. Ơ thế mà đéo xuôi nó đổi bài đi theo mọi lúc mọi nơi, tao chạy đi tỉnh còn đéo thoát, nó cứ đi theo ngồi cạnh thôi làm lồn gì giờ?

Bọn mày chẳng làm được cái lồn gì hết ngừng ảo tưởng hộ bố. Khoe tiền, khoe bản lĩnh, thể hiện abc xyz,..., tất cả cũng chỉ là 1 màn múa lửa cho lũ mái nó ngắm, ưng thì nó cho phép mày chọc, đéo chọc nó bắt mày phải chọc tới cùng. Thời bình vai trò của đàn ông thấp hơn đàn bà hẳn 1 bậc, bớt ảo tưởng đi tao cho phép theo tao học nghề. Con mẹ chúng mày đã ngu lại còn ra vẻ, đời qua nhanh lắm, liệt dương đến nơi rồi kia kìa ngồi đó mà sầu bi địt con mẹ lũ chó rách tởm lợm

Đa tạ chủ thớt đã share topic này.

Cho hỏi chuyện của tao như sau:
Hiện tại tao 35, kinh tế khá giả và cũng chịu khó chăn giắt nên có vợ trẻ lolita, tao thích lúc nào là chiều tao lúc đó, bú cu tao.

Nhưng tao đôi khi đi đổi gió massage, gái gọi thì ít vì tao thấy mấy em gái gọi chơi phòng ốc ko đẹp nên cũng khá chán.

Anh em họ chơi rất thân với tao biết tao đôi khi đi đổi gió nên cũng set kèo cho tao gái nó quen được, đôi khi ăn được, đôi khi không. Nhưng có lẽ ko ăn được do tao cảm thấy con bé đó ko đủ kích thích.

Tao có 1 chấp niệm là càng đi nhiều massage, gái gọi rồi kèo thì tao lại bắt đầu chán vì cảm thấy những bé đó ko giống như chấp niệm idol 9x đời đầu của tao là Midu và Tâm tít.

Tao công việc khá nhiều nên cũng lười chăn gái, nhắn tin hỏi han hẹn hò, làm account phông bạt như em họ.

Đợt này đi công tác ở tp hcm, tiện thể đi massage mỗi ngày. Vô là tao đưa 200,000 cho quản lý, bảo đưa cho phòng vip nhất và bé xinh trẻ nhất ra, nếu vui thì đi bé mỗi ngày. Em nó vừa vào là tao như nổ cặc luôn. Ôi con mẹ nó, nhìn giống hệt Midu và Tâm tít thời đầu những năm 2000, cao 1m63, 3 vòng hoàn hảo, da thịt nó nói là mịn và láng o. tao phải nói là cực con mẹ nó phẩm. Tao nằm massage với em 2h và có đi ăn vài lần, em mặc đồ ngắn, bó sát người và có giọng nói nhẹ nhàng mới lớn, gây nứng tột độ. Sau đó tao cảm thấy mấy chỗ đi massage khác làm tao thiệt hụt hẵng, khó ra được.

Tao sẵn sàng chi $5,000 để làm1 tour du lịch nhẹ vài ngày với ẻm nhưng giờ đã có vợ rồi, đi công tác nên vợ gọi điện mỗi ngày nên cũng ko thể dụ em đi tour với mình được.

Đôi khi tao cũng tiếc là mình đã có vợ, không thể chơi 1 cú máu lửa như vậy, ko thể làm 1 tour nhẹ vài ngày như hồi 28-30 tuổi nữa.

Không biết ở đây có anh em nào đã từng có chấp niệm và đi massage gặp được chấp niệm của đời mình hay chưa.

Dmvoz

Thạc sĩ
Đa tạ chủ thớt đã share topic này.

Cho hỏi chuyện của tao như sau:
Hiện tại tao 35, kinh tế khá giả và cũng chịu khó chăn giắt nên có vợ trẻ lolita, tao thích lúc nào là chiều tao lúc đó, bú cu tao.

Nhưng tao đôi khi đi đổi gió massage, gái gọi thì ít vì tao thấy mấy em gái gọi chơi phòng ốc ko đẹp nên cũng khá chán.

Anh em họ chơi rất thân với tao biết tao đôi khi đi đổi gió nên cũng set kèo cho tao gái nó quen được, đôi khi ăn được, đôi khi không. Nhưng có lẽ ko ăn được do tao cảm thấy con bé đó ko đủ kích thích.

Tao có 1 chấp niệm là càng đi nhiều massage, gái gọi rồi kèo thì tao lại bắt đầu chán vì cảm thấy những bé đó ko giống như chấp niệm idol 9x đời đầu của tao là Midu và Tâm tít.

Tao công việc khá nhiều nên cũng lười chăn gái, nhắn tin hỏi han hẹn hò, làm account phông bạt như em họ.

Đợt này đi công tác ở tp hcm, tiện thể đi massage mỗi ngày. Vô là tao đưa 200,000 cho quản lý, bảo đưa cho phòng vip nhất và bé xinh trẻ nhất ra, nếu vui thì đi bé mỗi ngày. Em nó vừa vào là tao như nổ cặc luôn. Ôi con mẹ nó, nhìn giống hệt Midu và Tâm tít thời đầu những năm 2000, cao 1m63, 3 vòng hoàn hảo, da thịt nó nói là mịn và láng o. tao phải nói là cực con mẹ nó phẩm. Tao nằm massage với em 2h và có đi ăn vài lần, em mặc đồ ngắn, bó sát người và có giọng nói nhẹ nhàng mới lớn, gây nứng tột độ. Sau đó tao cảm thấy mấy chỗ đi massage khác làm tao thiệt hụt hẵng, khó ra được.

Tao sẵn sàng chi $5,000 để làm1 tour du lịch nhẹ vài ngày với ẻm nhưng giờ đã có vợ rồi, đi công tác nên vợ gọi điện mỗi ngày nên cũng ko thể dụ em đi tour với mình được.

Đôi khi tao cũng tiếc là mình đã có vợ, không thể chơi 1 cú máu lửa như vậy, ko thể làm 1 tour nhẹ vài ngày như hồi 28-30 tuổi nữa.

Không biết ở đây có anh em nào đã từng có chấp niệm và đi massage gặp được chấp niệm của đời mình hay chưa.
Dm phò thì việc buồi phải chơi nhiều,tởm vkl

dantruong123

Yếu sinh lý
thôi ae cứ ghi nhận công lao nó chia sẻ. Tao thấy nó nói cũng đúng. Thực ra cái này cũng đéo có gì cao siêu. Ai tinh ý sẽ nhận ra thôi. AE nào áp dụng thì t confirm là ok. Còn thằng này nó như thằng thần kinh ấy. Dây vào nó làm đéo gì!
Haha. Nó hơi tâm thần phân liệt chút

Bên trên