• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Hướng dẫn xamvner tự xem tử vi cho chính mình

anhhungcaithe

Yếu sinh lý
Sau khi lội hết các page thì e muốn hỏi bác @Hồng Trần vài câu :
- Thứ 1 là thế đứng của thiên mã , bác có nêu ra một số tổ hợp và ví dụ nhưng e thấy đa số đều là thiên mã tại mệnh , vậy thiên mã ở những vị trí khác thì nó có sự khác biệt gì ở các cung khác ko ?
- Thứ 2 là vị trí của vòng tràng sinh , e thấy đa số các sách nó ko đề cập sâu vào cái này đa số là vòng thái tuế , lộc tồn , vậy bác có thể share đôi điều về nó ko ạ ?
- Thứ 3 là bác có thể nói thêm về thế đứng của bộ 3 Thiên Không - Đào Hoa - Hồng Loan ,đi kèm với Quả Tú, Cô Thần ko ạ ? Tại sao bác lại dùng các sao này để luận nhanh mà ko phải các sao khác trong bộ lục cát hoặc lục sát ạ ?
E cũng tự học bộ môn tử vi này nhưng càng đi sâu càng thấy rối

khoilb

Yếu sinh lý
Lá số của tao công việc thì như thế nào, có dư dả tí nào ko

Đính kèm

1.2 MB · Xem: 0

thienhanbui

Yếu sinh lý
Cho e hỏi cung Mệnh của e có Hoá Lộc Thiên Mã Thiên Khôi thì có tốt ko ạ . Và hữu duyên xem giúp e cái cung Quan Lộc của e có Thiên Lương Thiên Quý Thái Dương có tốt ko ạ

Đính kèm

135.6 KB · Xem: 3

Đông Phong

Yếu sinh lý
@Hồng Trần bác cho e hỏi tại sao tử vi giờ lại còn 3 cực: VN, HK, ĐL vậy bác và như ý bác nói thì VN đang được đánh giá khá là cao, em nghĩ TQ cũng nên có 1 chân trong đó chứ bác

zennyoi

Yếu sinh lý
Rảnh từ từ tao update lớp lang thứ tự sau
Topic này là dành cho những thằng nào biết xem tử vi rồi, nhưng biết còn hạn hẹp và bị rối

Tao rất hiểu mấy tml chắc chắn sẽ rối tinh ở đoạn xem hạn, rồi tốt xấu đối nghịch nhau, tra sách rõ ràng mình thoả mãn điều kiện này kia mà sao đéo ứng. Tóm lại thắc mắc chỗ nào thì post lá số lên đây tao sẽ hỗ trợ chúng mày tự "khám" cho chính mình

Nhân tiện tao cũng đang tính xuất bản 1 cuốn sách về tử vi ứng dụng hoàn toàn mới, theo đường lối của tao, tính ứng dụng thực chiến cao chứ đéo chơi loại nói phét, nội dung thì đảm bảo ko đụng sách nào cả vì chính tao là tác giả, vị đồng đạo nào có hứng thú ko?

hoanghuy2

Yếu sinh lý

đây là lá số thằng tao ghét , nhìn thấy triệt ở mệnh là thấy nó đéo có gì rồi đúng không , tới giờ t thấy nó vẫn nghèo loser

Bên trên