• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh Mỹ Linh Thợ Xăm Triều Khúc

Độc Cước

Yếu sinh lý
Dm tuần trc tao đi em Vy như lolz, bọn mày tung hô cc gì thế ko biết. Đánh giá: ngoài nhiều hình xăm thì v1 nhỏ, dáng loli, da ngăm, v4 thì chán vl rồi, đặc biệt là hoi, dm tạo sợ nhất cái này, cái này do hút thuốc nhiều và chế độ ăn, nó ám mẹ vào người cả mồ hôi rồi, tắm cũng đéo hết đc, thái độ thì ngoan nhưng hơi lười, gỡ đc cái mặt nhìn tạm tạm, tóm lại 1 củ phí tiền vl
Như tờ giấy nháp bôi mỡ còn lao đầu vào :) chịu hẳn

đz18cm

Yếu sinh lý
buồn.người con gái ngày truớc còn tán tỉnh yêu đương bên hai bà trưng còn làm spa đón nhau đi chơi mà ko có duyên nay thấy em đi làm phò mà buồn 😿

đz18cm

Yếu sinh lý
bọn simp như mày đời còn buồn dài dài :))
bố mày đéo bao giờ phải simp ai.cũng đéo phải bỏ tiền chơi gái theo giờ như chúng mày :)) gái trên HN chăn đéo thiếu chỉ là thấy cuộc đời nó hài thôi.lúc tán thì ko được rồi em đi làm phò thôi chứ có cc gì mà phải để ý

virgon

Yếu sinh lý
bố mày đéo bao giờ phải simp ai.cũng đéo phải bỏ tiền chơi gái theo giờ như chúng mày :)) gái trên HN chăn đéo thiếu chỉ là thấy cuộc đời nó hài thôi.lúc tán thì ko được rồi em đi làm phò thôi chứ có cc gì mà phải để ý
ok nhất chú, mà tò mò quá chú mày bỏ tiền chơi gái theo tuần hay theo tháng à :))

Bên trên