• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Gạ chịch bạn thân

MrHutech

Yếu sinh lý
Đây là bạn thân, đéo phải đi cưa gái. Đang đà giỡn thì cứ giỡn theo 😁😁
Đấy như tml này nhạy sóng đấy, nháy phát bắt được luôn, nhưng vẫn ngu vì chưa gì đã đề cập đến ''bù đắp kinh tế'', nghe chả khác lồn gì mua hàng. Gặp phải con nào nông cạn thì nó còn rep chứ con nào đấy sâu sắc hơn tí nó lại chả mất mẹ hứng thú luôn thì lại treo buồi lên hóng gió.

trung1

Lựa chọn bóng tối
Chủ thớt
h chịch k biết còn thân được k nữa

dongdam8x

Yếu sinh lý
hóng =)) gạ địt thấy mợ em nó đi
kêu em nó kiếm dùm partner đi , dẫn nó đi ăn lẩu hay nhậu nhẹt hay gì đó hấp dẫn với nó trả phí kiếm dùm =))
trả phí trước :)) , ăn xong thì kêu 1,2 tuần kiếm ko ra thì mày lo mà làm partner của tao đi

gamuvodoi

Yếu sinh lý
Bạn thân nó đã nói thế rồi thì nó muốn làm bạn tình rồi. Thịt thôi ngại db j

hitosang19

Yếu sinh lý
Vãi lồn chấn bé đù
Thứ nhất, đéo bao giờ tự nhiên nó đề cập đến chuyện nhạy cảm như này nếu như nó ko ít nhất có 1 phần nào đó hứng thú với mày
Thứ 2, có quá nhiều signal cho m để có thể vào kèo nhưng m chấn bé đù quá nên đéo bắt được. Địt mẹ ai đời nó đã là người đề cập đến trước rồi, phần khó nó đã làm cho mày rồi mày lại còn phang lại câu ''nhạy cảm quá''. Nhạy cái mả cha m chứ nhạy =)) đần vkl
Nó nói mày kiếm partner đi rồi tới nó kiếm là để mớm lời cho mày nói câu ''hay m làm partner của t đi'' đấy tml ạ, thế còn ko đớp được tín hiệu nữa thì đéo hiểu não m đúc bằng gì luôn
Hay qua bác ơi 🤣

LordOfTheRing

Tao là gay
cứ nửa đùa nửa thật thêm mấy câu bảo nó làm partner mày là được chén free mãi liền. Nó có ý rồi chỉ chờ mày gợi thôi. Rồi đưa nhau đi ăn , đi chơi vào việc ném video lên đây cho ae thẩm :))

Bên trên