• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh Thớt bán quần áo update thường xuyên, mong anh em xàm ủng hộ.

zambizdinhcao

Tao là gay
Hàng dư về nguyên tắc là bị huỷ nhưng nó đã không được đem huỷ vậy thôi. Có nhiều cách nhưng tôi không nói được.

Hàng fake thì may theo size người Việt Nam chứ mắc gì may size US cho khổ ra. Áo SizE L - XL lên đến 105kg thì bro có may số lượng lớn size đó để bán ở Việt Nam không? Chưa kể có một số hàng tôi đăng là hàng nội địa của bọn Hàn với Us nếu ko google cũng chẳng biết là nó tồn tại, mắc gì đi làm hàng fake mấy hãng đó :D
Làm đéo gì có xuất dư nhiều thế.

Hàng nối chuyền, hàng có lỗi k dc duyệt, hàng lên và thêm nguồn từ china nhưng đóng made in vietnam. Mấy kho bãi này ngày xưa tao đi đầy mạn bắc thăng long, hải dương, nam định. Đa phần hàng xịn là lỗi chưa đóng cúc, chỉ thừa… h nhiều ng bán quá cno nhập china về. H made in vn mọc leen như nấm, 1 năm hãng sx mấy vụ lấy đéo đâu nhiều.

Nhìn chung bán rẻ thì ủng hộ dc qtam hàng gì làm gì chất dc mặc ok là ok

LordOfTheRing

Tao là gay
Làm đéo gì có xuất dư nhiều thế.

Hàng nối chuyền, hàng có lỗi k dc duyệt, hàng lên và thêm nguồn từ china nhưng đóng made in vietnam. Mấy kho bãi này ngày xưa tao đi đầy mạn bắc thăng long, hải dương, nam định. Đa phần hàng xịn là lỗi chưa đóng cúc, chỉ thừa… h nhiều ng bán quá cno nhập china về. H made in vn mọc leen như nấm, 1 năm hãng sx mấy vụ lấy đéo đâu nhiều.

Nhìn chung bán rẻ thì ủng hộ dc qtam hàng gì làm gì chất dc mặc ok là ok
thật ra về quần áo ý thì quan trọng là đường may và chất liệu, chứ quan trọng chó gì made in abc gì. Kể cả nike, das, zara, mango...... đều sx từ các nước kém ptrien cả.

zambizdinhcao

Tao là gay
thật ra về quần áo ý thì quan trọng là đường may và chất liệu, chứ quan trọng chó gì made in abc gì. Kể cả nike, das, zara, mango...... đều sx từ các nước kém ptrien cả.
Đúng r, những thằng hay hỏi hàng này hàng kia là những thằng đéo biết gì và k bao h mua. Người mua sử dụng chỉ qtam chất liệu giá cả hợp ko.

Kiến Ba Khoang

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Đúng r, những thằng hay hỏi hàng này hàng kia là những thằng đéo biết gì và k bao h mua. Người mua sử dụng chỉ qtam chất liệu giá cả hợp ko.
Dân mình thích thương hiệu bác à. Nhà máy em may cho mấy hãng dùng 1 loại phôi vải, chất liệu chất lượng như nhau nhưng mấy hãng nổi thì hàng B bán vẫn đắt và chạy còn mấy hãng nội địa (hàn, Mỹ) hàng dư xịn tem, túi, tag đàng hoàng chất lượng đẹp mịn chào rẻ bèo ko ai mua :)) Chỉ có khách đến tận nơi xem rồi mới mua thôi.

dungxeom68

Yếu sinh lý
Gớm đcm chúng mày lắm nữa. Nó đã bán 140-150k 1 cái áo cái quần rồi chúng mày còn vào vén mồm lên chửi.

zambizdinhcao

Tao là gay
Dân mình thích thương hiệu bác à. Nhà máy em may cho mấy hãng dùng 1 loại phôi vải, chất liệu chất lượng như nhau nhưng mấy hãng nổi thì hàng B bán vẫn đắt và chạy còn mấy hãng nội địa (hàn, Mỹ) hàng dư xịn tem, túi, tag đàng hoàng chất lượng đẹp mịn chào rẻ bèo ko ai mua :)) Chỉ có khách đến tận nơi xem rồi mới mua thôi.
Nói chung buôn bán trên mạng nhiều thằng mõm lắm.

Kiến Ba Khoang

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Quần golf hãng Red Camp Hàn Quốc, chất shofshell co giãn tốt, bụng chun và đặc biệt form Á rất vừa tầm người Việt Nam. Quần đẹp giá tốt anh em quất mấy chiếc về mặc thay đổi. Quần này mặc từ nhà ra đường, từ giường đến công sở đều ok anh em à. Mặc rất thoải mái, giặt máy móc vô tư khong xù không bung chỉ, anh em mặc chán vứt đi thì thôi chứ quần bao bền :D

Quần có 3 màu: Đen - Navy - Xanh

Có size: 30 đến 40 cho anh em từ 65 đến 100kg
Giá: 120k

Kiến Ba Khoang

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Quần golf hãng Red Camp Hàn Quốc, chất shofshell co giãn tốt, bụng chun và đặc biệt form Á rất vừa tầm người Việt Nam. Quần đẹp giá tốt anh em quất mấy chiếc về mặc thay đổi. Quần này mặc từ nhà ra đường, từ giường đến công sở đều ok anh em à. Mặc rất thoải mái, giặt máy móc vô tư khong xù không bung chỉ, anh em mặc chán vứt đi thì thôi chứ quần bao bền :D

Mẫu này tươm lắm anh em à

Manhqs

Tao là gay

Mai tao đi shipper chạy qua mày xem mặc được lấy

Bên trên