• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh Bác sĩ nghĩ tao bệnh và thấy tao vui vẻ cười nói và nghĩ bác sĩ đã làm tao khỏi áp lực :))

mrDumb

Tiến sĩ
Chủ thớt
Tao nghĩ mày bị tâm thần phân liệt cmnr mới hay nghỉ kị có công ăn theo dõi thôi, mày nên lên viện kiểm tra đi
Phân liệt đéo gì m đọc hết đi đã, phân liệt hay nó có tiếng nói trong đầu ấy, hoặc hoang tưởng... Chứ địt mẹ nó đêm tao ngồi tai tao vểnh ra ngoài thì nghe thấy chứ sao.

tuan1995

Tao là gay
Phân liệt đéo gì m đọc hết đi đã, phân liệt hay nó có tiếng nói trong đầu ấy, hoặc hoang tưởng... Chứ địt mẹ nó đêm tao ngồi tai tao vểnh ra ngoài thì nghe thấy chứ sao.
Đấy là m chưa bị nặng. Chuyện m xem sex quay tay người ta thấy người ta đùa chẳng có gì phải suy nghĩ cả,m suy nghĩ như vậy thì đúng là triệu chứng lo sợ quá mức của TT rồi ấy. Tao ngày xưa cũng xem sex cũng quay tay, mấy đứa bạn nó thấy nó cũng đùa nhưng tao thấy bt. Tụi nó trêu vậy thôi chứ bọn nó tuần cũng quay 3 cữ.

mrDumb

Tiến sĩ
Chủ thớt
Đấy là m chưa bị nặng. Chuyện m xem sex quay tay người ta thấy người ta đùa chẳng có gì phải suy nghĩ cả,m suy nghĩ như vậy thì đúng là triệu chứng lo sợ quá mức của TT rồi ấy. Tao ngày xưa cũng xem sex cũng quay tay, mấy đứa bạn nó thấy nó cũng đùa nhưng tao thấy bt. Tụi nó trêu vậy thôi chứ bọn nó tuần cũng quay 3 cữ.
Bạn bè trêu nhau nói làm lồn gì. Rồi sau m khác biết

mrDumb

Tiến sĩ
Chủ thớt
thụt rửa đít có 1 lần mà hậu quả để lại nặng nề thế ah
Bọn nó óc lợn và tốn nhiều thời gian. Tao bảo nó nếu quyền to thì địt mẹ nó check database mấy cái mạng xã hội với kho lưu trữ(gg drive, icloud) mà nó đéo làm đc hay sao ấy, đi cài cam vs hack máy xem tao ngồi xem sếch với có dở trò với ai ko :)) bọn óc lợn cứ bàn tán tao địt rồi với chưa địt 🤣. Địt thì tao chả kể cmn cảm giác vs bạn bè chứ ngại lồn gì...

mrDumb

Tiến sĩ
Chủ thớt
Mấy con chó cớm đi rình tao xong lại hèn đéo dám ra mặt. Nhục vãi lồn 🤣

Ba Trà Cú Cú

Tao là gay
Chả liều thuốc lồn nào bằng tự tìm niềm vui cho mình.
Tao thì hay lên mạng ăn nói xàm lơ, xem mấy thể loại hài hước, meme, nghe nhạc các thứ :))
Dúc trong nhà nhiều do mấy con chó conan làm tao ra nông lỗi này.. chứ địt mẹ trc tao đi làm vẫn đi dạo Hồ Tây, ngồi chill, uống nước bt :))
Nhắc lại bọn làm tao chui vào hang là bọn conan.
Post này cho tao xả stress tiếp :))
Xem nội dung: 23736
tao nghĩ tụi conan nó sợ mày ám sát tổng thống mĩ

mrDumb

Tiến sĩ
Chủ thớt
Hôm t thấy bà bác sĩ có ria mép... thấy t nhìn nên đã tẩy haha 🤣

mrDumb

Tiến sĩ
Chủ thớt
Dkm con bà này cũng làm trong ngành :)) bọn Hà Nội toàn quan chức 😀

Bên trên