• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có ảnh Bác sĩ nghĩ tao bệnh và thấy tao vui vẻ cười nói và nghĩ bác sĩ đã làm tao khỏi áp lực :))

mrDumb

Tiến sĩ
Chả liều thuốc lồn nào bằng tự tìm niềm vui cho mình.
Tao thì hay lên mạng ăn nói xàm lơ, xem mấy thể loại hài hước, meme, nghe nhạc các thứ :))
Dúc trong nhà nhiều do mấy con chó conan làm tao ra nông lỗi này.. chứ địt mẹ trc tao đi làm vẫn đi dạo Hồ Tây, ngồi chill, uống nước bt :))
Nhắc lại bọn làm tao chui vào hang là bọn conan.
Post này cho tao xả stress tiếp :))

mrDumb

Tiến sĩ
Chủ thớt
Bây giờ tao đang tự cô lập mình vì sợ ảnh hưởng đến ng thân, bạn bè, tao cũng cắt dần liên lạc, sau có gì làm gì thì mình chịu đỡ ai bị liên lụy :)

mrDumb

Tiến sĩ
Chủ thớt
Nhìn mấy tml bị trầm cảm, ngáo ngơ đi chữa ngồi khuyên như trẻ em lên 3... Bọn này thần kinh yếu vãi lồn.

mrDumb

Tiến sĩ
Chủ thớt
@Ủn Hý mày giới thiệu việc online cho tao, vì tao ra ngoài nhìn bọn óc cặc óc lồn đéo muốn làm cho bọn nó.
Vừa làm vừa xả stress là đc

mrDumb

Tiến sĩ
Chủ thớt

mrDumb

Tiến sĩ
Chủ thớt
tao khuyên mày nên đến bệnh viên tâm thần khám tổng quát đi, để lâu khó trị đấy
images (6).jpeg
Tao ở cùng quê của 2 "đối tượng" này :)).
Địt mẹ m đoán xem ????
Cái chuyện sóc lọ, xem sếch tao nói ra để cho chúng nó biết nhiều thg độc thân nó làm và đéo dính đến pháp luật củ lồn gì. Đây cứ bị bọn súc vật conan đào bới, đòi bắt kêu bố m bệnh hoạn

mrDumb

Tiến sĩ
Chủ thớt
Xem nội dung: 23786
Tao ở cùng quê của 2 "đối tượng" này :)).
Địt mẹ m đoán xem ????
Cái chuyện sóc lọ, xem sếch tao nói ra để cho chúng nó biết nhiều thg độc thân nó làm và đéo dính đến pháp luật củ lồn gì. Đây cứ bị bọn súc vật conan đào bới, đòi bắt kêu bố m bệnh hoạn
@Ủn Hý @ManhThuong
Lúc tao làm ở phòng này, có nói chuyện nhắc đến việc cố gắng xây nhà, và tao nhắc đến con mụ đằng sau nhà và con mụ trên ảnh kia :))
Địt mẹ tml chim lợn conan báo bọn nó để đi tìm cách bắt tao...
Chứ địt con mẹ nó cứ bêu tao "xem sếch, thủ dâm" đòi bắt...
Địt mẹ nó may là tao nghe thấy nó kêu bọn chủ trọ nó canh. Đéo biết bị nó bắt chắc ông bà già đéo biết mình mất tích vì lí do gì =))

mrDumb

Tiến sĩ
Chủ thớt
Xem nội dung: 23796
@Ủn Hý @ManhThuong
Lúc tao làm ở phòng này, có nói chuyện nhắc đến việc cố gắng xây nhà, và tao nhắc đến con mụ đằng sau nhà và con mụ trên ảnh kia :))
Địt mẹ tml chim lợn conan báo bọn nó để đi tìm cách bắt tao...
Chứ địt con mẹ nó cứ bêu tao "xem sếch, thủ dâm" đòi bắt...

tao khuyên mày nên đến bệnh viên tâm thần khám tổng quát đi, để lâu khó trị đấy
Mấy con điếm đi qua nhà kêu "nuôi tao" ý là nó vẫn bảo tao xem sếch mấy năm và đòi bắt đi :?? Mày nghe lí do khắm ko?

Còn m bảo nghe ntn thì nhà tao gần mặt đường, m thích tao chụp cho xem

Chỉnh sửa lần cuối:

mrDumb

Tiến sĩ
Chủ thớt
Cười vãi lồn, mấy con chó đi qua nhà còn bảo bọn khác "Đừng nói, nó thông minh lên đấy" ủ ôi nghe hài vãi lồn, còn mấy tml bạn a tao còn đéo cho thg a tao biết chuyện gì cơ :)) lại còn sủa câu "bắt nó kiếm tiền cho mình" :)) địt mẹ đi rình tao mà ngu hơn lũ lợn

mrDumb

Tiến sĩ
Chủ thớt
@Ủn Hý địt mẹ đéo có tml nào ở VN bị conan nó chơi kiểu này :))))))
Con cháu nhà bọn nó đi qua nhà còn sủa tao là "m tuổi lồn" nữa cơ mà =)))

mrDumb

Tiến sĩ
Chủ thớt
@Ủn Hý tao đang thích chúng nó cho tao nổi tiếng khắp cả nước đây :)) gớm địt mẹ còn cái dái khô mà tao sợ.

tuan1995

Tao là gay
Tao nghĩ mày bị tâm thần phân liệt cmnr mới hay nghỉ kị có công ăn theo dõi thôi, mày nên lên viện kiểm tra đi

Bên trên