• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Nếu yêu mà không cưới có nên tiếp tục không ?

Em bé dâm đãng

Yếu sinh lý
Chuyện chả là,con bạn t yêu 1 anh sn 90 thường tuổi này người ta cũng tính yêu nghiêm túc và lâu dài.Nhưng không,lại nói với con bé này là anh không cưới em nhưng anh yêu em :))) wtf nhưng do con bé này yêu thằng này quá nên vẫn cố chấp yêu.Nhưng theo t thì thấy phí tuổi trẻ quá,ừ đúng là còn trẻ cứ yêu đi nhưng nếu đéo tính lấy nhau nhỡ bầu ra đấy thì Bỏ chắc :))) rồi ai lại là người chịu thiệt đây.Tóm cái quần lại là đéo yêu đương gì cho nhẹ lồn.Cần các ý kiến để t cap màn hình cho nó đọc cho thông não phát,cảm ơn các m nhiều

tuan1995

Tao là gay
Chuyện chả là,con bạn t yêu 1 anh sn 90 thường tuổi này người ta cũng tính yêu nghiêm túc và lâu dài.Nhưng không,lại nói với con bé này là anh không cưới em nhưng anh yêu em :))) wtf nhưng do con bé này yêu thằng này quá nên vẫn cố chấp yêu.Nhưng theo t thì thấy phí tuổi trẻ quá,ừ đúng là còn trẻ cứ yêu đi nhưng nếu đéo tính lấy nhau nhỡ bầu ra đấy thì Bỏ chắc :))) rồi ai lại là người chịu thiệt đây.Tóm cái quần lại là đéo yêu đương gì cho nhẹ lồn.Cần các ý kiến để t cap màn hình cho nó đọc cho thông não phát,cảm ơn các m nhiều
Là đàn ông t nói thật thằng đó chỉ đang lợi dụng thân xác con bạn m thôi, chứ đéo nào sn90 năm nay 33 tuổi rồi chưa muốn cưới cả, nó đang đợi tìm mối khác ngon hơn còn bạn m thôi.

xamvn69

Tao là gay
Bảo bạn mày bỏ đi chứ nó 90 mà nói thế thì xác định bạn mày với nó chỉ là bạn địt

kiendinh35

Tao là gay
Thực ra k có đứa bạn nào cả

Noname91

Yếu sinh lý
khuyên bạn bỏ đi nhé. Người đàng hoàng yêu đương có trách nhiệm, nghĩ tới tương lai và cuộc sống chung (kết hôn). Chứ yêu mà không cưới thì nó đặt tình dục trên tình yêu rồi, nói thẳng ra là nó lợi dụng thân xác để thoả mãn nhu cầu của nó thôi. Và chắc chắn thể loại này 1 lúc ăn nằm rất nhiều em. Bỏ, bỏ gấp!

jonoyomos

Tao là gay
Chắc thằng kia ngon quá nên bạn mày tranh thủ địt nốt chỗ dở thôi mà. Cứ thoải mái đi, bao giờ 40 hẵng phải nghĩ

tamsucungmaiphen

Yếu sinh lý
Đừng bỏ nhau, ngu như con bạn mày nhả ra cho chết mẹ thanh niên vn à.

Bảo với nó là thằng đó yêu nó thật lòng đấy, luôn muốn giữ lửa tình yêu nên ko dẫn nó đi dky kết hôn(cưới), sau này thằng đó sẽ hy sinh vì tình yêu của hai đứa và cưới một con khác. Đừng lo, chỉ là qua mặt thiên hạ, nó vẫn yêu con bạn mày và nhiệm vụ của con bạn mày là làm slave cho nó đến mãn đời.

zippobiz

Tao là gay
Uêu với cưỡi liên quan đéo?

Tình yêu là gì?

Hôn nhưn ra răng?

Cứ yêu là cưới thì loạn hết à.

Abhnvn

Cặc nhỏ
khuyên bạn bỏ đi nhé. Người đàng hoàng yêu đương có trách nhiệm, nghĩ tới tương lai và cuộc sống chung (kết hôn). Chứ yêu mà không cưới thì nó đặt tình dục trên tình yêu rồi, nói thẳng ra là nó lợi dụng thân xác để thoả mãn nhu cầu của nó thôi. Và chắc chắn thể loại này 1 lúc ăn nằm rất nhiều em. Bỏ, bỏ gấp!
Mày là yêu đương có kế hoạch :))
Mà tình yêu thì chắc gì phải thế

alohago

Yếu sinh lý
Với trường hợp tao cũng gần 30, nếu tao ở trong trường hợp là thằng đó thì con này chỉ là chỗ để tao địt mỗi khi nứng thôi. Còn muốn cưới con khác giá trị cao hơn. Với đứa con gái thì tao khuyên là nên bỏ đi, theo mãi chỉ mất tuổi xuân.

xamvcc

Tao là gay
chắc thằng kia có gia đình, vợ con hoặc có con khác tính cưới rồi. Chứ có thằng nào vậy đâu.
Theo tao nghĩ, thằng kia kĩ năng chịch đỉnh, cho nên con bạn mày ( hoặc mày) ko thoát ra được :))).

Lâm Tuệ Mẫn 2001

Yếu sinh lý
Chỉ sợ là chả có con bạn nào ở đây thôi ;)) yêu mỗi ng một quan điểm. Ng k muốn ràng buộc k thích cưới, cảm thấy thế là hp rồi. Sao lại cứ ép quan điểm của mình r cho là đúng. Nhỡ đâu th kia chiều chuộng, r lo cho con này nhiều thì sao. Trong chăn mới biết chăn có rận. Chuyện ng ta thì ng ta tự tỏ chứ đi khuyên vậy có tác dụng gì. Con người chỉ nghe lời khuyên khi họ muốn nghe. Còn đang u mê bố mẹ đánh còn k sợ đòi cap màn hình là sáng mắt. Có mà mơ ;))

Xàm Mơ

Yếu sinh lý
Địt sướng thì cưới làm bòi gì. Cứ thế mà địt nhau khỏi gánh nặng

Bên trên