• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Có bác nào khám nam khoa ở Đa khoa quốc tế Đà Nẵng chưa vậy?

Kẻ độc hành

Yếu sinh lý
Em bị ngứa dương vật, có vệ sinh sạch sẽ rồi mà vẫn ngứa. Em không chịu được ngãi sưng đỏ cả lên. Không có quan hệ tình dục bừa bãi gì cả. Tìm trên mạng thấy có phòng khám đa khoa quốc tế đà nẵng này có mấy bác sĩ bệnh viện C với giám đốc yhct Trung ương ở Hà Nội. Em muốn đến khám mà đang còn băn khoăn, các bác cho e xin ý kiến với. Em cảm ơn!

Chính Khách

Yếu sinh lý
Tôi bác ơi, mới đi khám nam khoa hôm thứ 5 tuần trước hết hơn 1 củ, có xét nghiệm máu với nước tiểu. Khám bth thôi, k có bệnh gì nên cũng yên tâm.

GadFly

Yếu sinh lý
Nấm chim chứ có đéo gì đâu mà xoắn
tao đi địt trần thỉnh thoảng vẫn bị, bôi kem với uống thuốc 2-3 hôm là khỏi

Chính Khách

Yếu sinh lý
Khả năng cao là nấm như bác trên nói thôi ra tiệm thuốc hỏi xem sao không được thì đi khám

userclone

Yếu sinh lý
Bị 2 ngày rồi thì đi ra tiệm thuốc hay đi khám đi chứ nằm vắt chim ở nhà kêu lo lắng cái đéo gì. Khám sớm đi không lại ối giời ơi

Doctor X

Yếu sinh lý
Em bị ngứa dương vật, có vệ sinh sạch sẽ rồi mà vẫn ngứa. Em không chịu được ngãi sưng đỏ cả lên. Không có quan hệ tình dục bừa bãi gì cả. Tìm trên mạng thấy có phòng khám đa khoa quốc tế đà nẵng này có mấy bác sĩ bệnh viện C với giám đốc yhct Trung ương ở Hà Nội. Em muốn đến khám mà đang còn băn khoăn, các bác cho e xin ý kiến với. Em cảm ơn!
Triệu chứng như mô tả thì có khả năng cao bị viêm do nhiễm nấm sinh dục. Bệnh này ở thể cấp tính thì ko phức tạp, khám ở đâu cũng được (trừ mấy phòng khám tư TQ hay vẽ vời thêm bệnh để bịp tiền người bệnh), cho thuốc vài ngày là khỏi thôi.
Nhưng sau đó nên giữ gìn sinh hoạt lành mạnh vì mới khỏi xong sẽ nhạy cảm với bệnh lây qua đường td nói chung

Kẻ độc hành

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Triệu chứng như mô tả thì có khả năng cao bị viêm do nhiễm nấm sinh dục. Bệnh này ở thể cấp tính thì ko phức tạp, khám ở đâu cũng được (trừ mấy phòng khám tư TQ hay vẽ vời thêm bệnh để bịp tiền người bệnh), cho thuốc vài ngày là khỏi thôi.
Nhưng sau đó nên giữ gìn sinh hoạt lành mạnh vì mới khỏi xong sẽ nhạy cảm với bệnh lây qua đường td nói chung
Cảm ơn bác! Đúng như bác nói bị nấm sinh dục. Em đi khám ngta cũng chỉ cho thuốc uống với bôi 2 ngày là khỏi r

Bên trên