• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Làm sao để cho cặc vào

Xin ý kiến

Yếu sinh lý
Như tiêu đề
Người yêu t đồng ý cho nhưng mỗi lần t cho vào nó ưỡn người nó co cứng cọp người t không thể nào cho được còn đạp ra
Anh em cho xin ý kiến phải làm sao

Xin ý kiến

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Nó kêu đau như chó thiến dái cứ cọp vào
Nên đéo địt được
Có anh em nào vào trường hợp này không hay do t bất tài vô dụng=))

thantaiday

Yếu sinh lý
N co là biểu hiện n lo lắng và chưa sẵn sàng, m nên kích thích và mơn trớn cho n quen cảm giác . Khi n thoải mái n sẽ tự thả lỏng m mới đút vào đc , càng cố n càng co cơ đéo vào đc đâu

the123

Yếu sinh lý
Nếu em kia lần đầu nhét vào sẽ đau mày lựa kích thích cho ra nhiều nước rồi đặt trym ở cửa đóng 1 phát thật mạnh dứt khoát rồi giữ im em nó bớt đau rồi đẩy nhẹ nhàng. Làm ko dứt khoát ko vào trong đc nó đau đạp ra hết nước thì hôm đó coi như bỏ ko làm ăn gì đc nữa

ChàngThi Sĩ Gái

Yếu sinh lý
Nó kêu đau như chó thiến dái cứ cọp vào
Nên đéo địt được
Có anh em nào vào trường hợp này không hay do t bất tài vô dụng=))
1 đứa 1 gu, m phải xem khi nào nó nứng, xem chu kì kinh nguyệt, thích bị bú đầu ti ko ,.... M phải làm nó sướng trc thì nó mới cho đút, vệ sinh cu sạch sẽ vào, sáng sủa 1 tý, tự tin 1 tý nưa.

Xin ý kiến

Yếu sinh lý
Chủ thớt
1 đứa 1 gu, m phải xem khi nào nó nứng, xem chu kì kinh nguyệt, thích bị bú đầu ti ko ,.... M phải làm nó sướng trc thì nó mới cho đút, vệ sinh cu sạch sẽ vào, sáng sủa 1 tý, tự tin 1 tý nưa.
Cái đấy thì ok tại nó còn trinh mà t mới ấn được nửa cái đầu khấc nó van xin các kiểu đạp t ra

Bên trên