• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Thời sự Kể về 1 lần vụng trộm với vợ thèn khác đi nào

quocdung44

Yếu sinh lý
Tao kể trước cho bây nghe. Hồi đỉnh dịch lúc vừa có lệnh giản cách, nhà ai nấy ở. Nhà t có cho thuê phía trước là tiệm tóc Nam. Tiệm đó thì có 2 vợ chồng trẻ 31 32t thôi chưa con cái gì. Chồng thì hớt tóc vợ thì làm công nhân. Dịch thì cũng như bao nhà khác 2 vợ chồng nó đều phải ở nhà. T thì cũng chả ưa gì thèn chồng. Còn con zk thì có đồ tiếp tế cũng hay qua cho nhà t. T có gì cũng hay đem qua cho zk ck nó. Ở nhà lâu ngày đâm ra con zk cũng chả bận tâm ai dòm, toàn thả rông với quần rộng lòi cả silip ra. T mà qua cho đồ đứng lại 8 chuyện là thấy mẹ hết ko chừa món nào. Bổng 1 hôm thèn ck nó được xe lại chở đi. T cũng tò mò hỏi thì con zk nói bị chở đi hớt tóc tại chổ cách ly (cũng đéo biết là ck nó bị gì). Từ hôm đó là con zk ở nhà 1 mình. Thấy tội nên t cũng hay mò qua cho đồ sẵn gù nó luôn. Lúc đầu t còn qua ban ngày, sau cứ tối tối 8 9h t mới mò qua ngồi phía sau nói chuyện.

Ck ko có nhà cũng tâm sự t đủ thứ lúc đầu nói chuyện vui thôi. Sau dần về đêm toàn bàn chuyện tình dục. Hỏi t có bồ chưa. Ăn nằm với con nào chưa hay con tơ. Rồi t cũng hỏi nó với ck nó tuần làm mấy cái. Giờ ck nó đi vậy chắc khó chịu dữ.

Thì tụi bây biết hỏi tới đây rồi thì chuyện gì tới nó cũng tới. Nó bảo thèn ck nó chịch như gà vậy. Nứng cặt lên là đè nó ra nhét dô nắc, chả cần biết nó có nứng, có nước chưa, nhưng được cái đụ lâu , nhìu khi ko sướng mà rát lồn nên cọc.

Nói tới đây t cũng đánh liều cho tay vào quần nó. Hỏi VD giờ có nước thì cho tui nhét vào chứ. Y rằng nó đã ướt mẹp từ khi nào. Thấy im im khép cữa đè ra múc luôn dưới bếp. Nó nói nhà trên với phòng ngủ thèn ck nó gắn cam hết. Quần đã xong rồi nhà ai nấy ở coi như chưa có gì.

Xong cách 2 3 hôm t lại mò qua ghẹo nó, hỏi lồn ướt chưa để t lau dùm =)). Rồi lại đè nhau ra nắc dưới bếp.

Chắc được chưa tới chục lần thì nó kêu t đừng qua nữa ck nó sắp về. Vài hôm sau thì xe chở ck nó thả trước nhà. T với nó gặp nhau cũng chỉ cười xã giao như chưa có gì. Tuyệt nhiên 2 đứa cũng ko liên lạc = dthoai, cũng ko đề cập tới vấn đề đó nữa. Sau này làm ăn khó khăn zk ck nó cũng dọn đi, t cũng mất liên lạc.

Tụi bây tin hay ko cũng ko sao. Đó là 1 ký ức đẹp của t kaka.

quocdung44

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Tao vụng trộm với bà chị cùng công ty. Địt nhau trong toilet luôn bả vừa để đứa thứ 2
t cũng đang làm cty. Cũng có bà làm chung tướng bén lắm. Có chồng 1 con rồi. Nay chắc gần 40. Cũng thoải mái với t. Đợt đi liên hoan qua kara t cũng bóp dú được mà gù bả nắc thì ko cho hj

Lửng

Yếu sinh lý
Tao còn đéo nhớ nổi từng ăn bao nhiêu đứa có ck rồi nữa. Đm đời tao cứ dây phải mấy con bé đó cơ, nhưng hôm nay tao sẽ kể về lần đầu t được chén gái có ck nhé. Hồi ấy là mua đông năm 2017 tao vừa xin nghỉ cty để đi vào SG học ads fb với thằng em. Nằm ở phòng trọ đ' có việc gì làm mới đi cmt dạo, tao nhớ là ở cái page Hồi Ức 8x-9x đời đầu gì đó, tao reccomend chúng mày muốn chén mb,sgm hay vợ thằng khác thì zô mấy nhóm này, đầu tư tí thời gian thì bao ăn. Tao ăn mấy đứa trên này rồi. Thú thực hồi đấy nghèo, đéo có ny nên chỉ cần nhìn tạm ổn mà nó cho địt là phang, đéo nghĩ gì hết. T nhớ đợt ấy tao cmt đại loại là " ở SG nhớ cái rét cắt da cắt thịt của HN ... bla bla " Nó vào rep cmt tao là " Lào Cai còn rét hơn HN nhiều, thèm cái nắng SG" tí cmt qua lại rồi addfb, 1 tuần sau t về HN thì call video suốt, nó 94 kém t 3 tuổi. 2 đứa con gái, ck làm thợ sơn đi công trình suốt còn nó làm quán phoôtcopy. nếu thằng ck làm ở quanh Sapa thì tối về phòng trọ ngủ nhưng đa phần nó làm ở Thanh Hoá vì gốc nó ở đó và thằng cai thầu cũng người TH. Đợt đầu call cho biết mặt nhau nhưng sau này thì bắt đầu nói chuyện sex nhiều hơn vì cả 2 đều thiếu. Nó tự tin khoe luôn là khoản sex nó vô đối, chỉ cần mân mê tí là lồn ướt nhẹp địt bao lâu nó cũng chiều được. Thế rồi nó tâm sự nó là người có nhiều hoài bão và ko cam chịu ( cái này tao tin vì giờ nó cũng khá là Ok rồi ) Nó hỏi t muốn gặp ko, tao bảo có nhưng xa quá ko biết làm tnao. Tao dụ nó là xuống HN chơi 1-2 hôm a gửi tiền cho e bắt xe xuống thì nó bảo nó muốn xuống HN luôn nên nếu tao có thể thì giúp nó tìm 1 cv, bất cứ việc gì miễn là nó xa đc cái đất Sapa. hồi đó th em tao nó nhận job chạy qc cho bọn Nhất Nướng thế là t nhờ nó hỏi qly bên đó cần tuyển bưng bê ko, bên Nhất Nướng ban đầu nó yêu cầu tuổi các thứ, sau nó vẫn Ok phần vì nể phần vì nó cũng thiếu người thật. Rồi nó gửi 2 đứa con cho ông bà ngoại xuống HN, tối hôm đầu tiên t gặp nó là t đi đón nó ở bx Mỹ Đình. Clm nó hôm ấy lạnh vãi cả cẹc mà tao đi mượn mãi mới đc con SH :)) ( hồi ấy mới khởi nghiệp nghèo vcc ) T chờ nó ở bến xe cỡ 30p ấy clm đhs nó gọi mình ra rõ sớm. Đón xong đưa đi ăn nó hỏi tao là tối nó về phòng t ngủ hay đi n2. Tao bảo phòng a thì chắc ko đc vì a ở chung vs thằng em hay bọn mình ra ksan nhé. Đi đường nó nói chêu t đúng 1 câu" em kiểm tra súng ống nhe " tao bảo ừ thì nó bóp zái t xong bảo hơi bé nhỉ :)) T bảo lạnh vc thế này thì chả bé, thế là nó thọc mẹ vào mần luôn, đi đc đoạn chim cứng ngắc thế là đóng vào cái n2 ở đường Nguyễn Hoàng. Vcc vào nó bảo a ko địt được e lên đỉnh thì đừng có trách em đấy. Lúc ấy cũng sợ vl nhưng thôi kệ mẹ, vào đây rồi gồng đc bnhieu thì gồng. T thề skill nó đỉnh, nó bú thôi t đã suýt out cmn luôn. Gồng đ' đc thì đút vào nhấp, đc 2-3p thì cook. Nằm thở xong ngại quá quay sang bảo " cho anh nghỉ tí , cái sau sẽ ok hơn " Nó bảo em chêu anh đấy, em chả quan trọng cái đấy đâu :)) Ngoài ny cũ em ra thì kể cả ck em cưới nhau 7 năm nó cũng chưa làm em lên đỉnh bao giờ :)) nghe hơi nản nhưng tự tin hơn, năm nói chuyện tầm 30p sau địt tiếp cái nữa cũng đ' lên đỉnh thật. Sau đấy thì bọn t qua lại tầm 3 tháng, sau đấy cv tao ổn hơn nên t ít thời gian qua lại, nó bị ck gọi về để ly hôn, đại khái là trc khi xuống vs t thì bà ý cũng địt bậy trên Lào Cai r nên thằng ck nó bỏ. Suốt 3 tháng ấy chắc đc đúng 2 lần bọn tao nhậu say thì cho nó lên đỉnh đc, còn bt thì địt cỡ L nào mình cũng cook trước.

Bên trên