• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Gái từ chối tao nhưng còn quan tâm đến tao hơn trước

hayja4820

Yếu sinh lý
Chuyện là vầy tao có tỏ tình gái hơn tháng trước gái nhưng mà em ấy không nhận lời mà nói với tao là chưa muốn yêu lúc này đợi mọi thứ ổn định cái đã tao nghĩ đó là lời từ chối nhẹ nhàng của em ấy nên tao cũng chấp nhận.
Chán nản và buồn lắm nhưng mà những ngày sau đó em ấy vẫn bình thường với tao như chưa hề có chuyện gì xảy ra do tao với e ấy làm chung tao nghĩ e ấy làm vậy để không ảnh hưởng đến công việc nên tao cũng coi như đó là cách tốt nhất.
Tao cũng nghĩ kỹ rồi tao cũng ráng kiếm 1 em khác chứ ko thể lúc nào cũng bị bi lụy đc tao cũng có tí mã bên ngoài với cũng có chút về tài chính nên t cũng kiếm đc 1 em sau có 1 tuần tỏ tình thì em đồng ý luôn đm tao cũng bất ngờ nhanh vãi lol.
Hôm qua tao bệnh ko có lên cty họp được thế là em ấy kéo ông bác sĩ riêng của nhà em ấy với bà giúp việc qua nhà tao với một đống đồ ăn này nọ lúc đó tao thấy súc động lắm tao thấy em ấy giống như một người vợ hiền tao và em ấy là một gia đình nhỏ vậy á.
Theo kinh nghiệm của chúng mày thì đó chỉ là sự ảo tưởng của tao hay sao hoặc em ấy chỉ coi tao như một người anh trai một người bạn tao thấy rồi quá

Trai14

Yếu sinh lý
1: là nó đang vờn mày, muốn thử độ lỳ của m đến đâu.
2: là nó cũng có mỗi khác nữa nhưng e nó đang phân vân giữa 2 thằng.
còn nó quan tâm m như thế t nghĩ m vẫn có cơ hội đấy, tỏ ra mình đàn ô đi chứ buồn bã cl j

hayja4820

Yếu sinh lý
Chủ thớt
1: là nó đang vờn mày, muốn thử độ lỳ của m đến đâu.
2: là nó cũng có mỗi khác nữa nhưng e nó đang phân vân giữa 2 thằng.
còn nó quan tâm m như thế t nghĩ m vẫn có cơ hội đấy, tỏ ra mình đàn ô đi chứ buồn bã cl j
Tao nghe mày nói cũng có lý cơ mà tao thấy tỏ tình rồi ko thành công mà vẫn cố bám lấy tao lại thấy ngại ngại đm cảm giác khó tả vl :LOL:

Conchymnon2468

Yếu sinh lý
Đúng cmnr, cảm thấy vui vl ra. Thi thoảng thả quả thính tưởng thơm 🤣🤣🤣.
Chứ còn j đkm t ngày xưa cũng thế mà có thời điểm yêu 3 e cùng 1 lúc khoái vl. Cứ giận e này lại ntin thả bả e kia =))) nghĩ cũng tội vkl toàn các e yêu mình thật lòng. Về sau dứt khoát hẳn cũng khó chịu lắm vì đang quen có người quan tâm 😁

Cổ Thiên Lặc

Yếu sinh lý
Kinh nghiệm của tao là không đọc suy nghĩ của bọn nó, mà phải hướng nó theo suy nghĩ của mày.
Chưa là gì thì vẫn hẹn hò em khác mày thích, kể cả cho em từ chối mày thấy được.
Vẫn tỏ ý quan tâm với em mày thích nhưng sẽ tự giới hạn đến 1 thời điểm tỏ tình để chốt sau khi thấy nó quan tâm mày đủ nhiều. Hiện tại đấy là đèn vàng nó bật cho mày, chưa hẳn xanh đâu mà ảo tưởng.
Tốt là khoảng 2-3 tháng.
Tao rủ em đi ăn nhà hàng nhà hàng đó tao bao trước xong tỏ tình ngắn gọn chứ hành văn gì mày
Ý tao là mày hành văn lủng củng đéo rõ ràng, người đọc khó chịu vailon, em này với cả em nọ.

Bên trên