• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Có lây dại trong trường hợp này không, tao sắp chết rồi

HarryButcher

Yếu sinh lý
Tao đi qua 1 nhà kia, nhà đó có nuôi 2-3 con chó gì đó ko rõ, tại nuôi nhiều khó biết, nhà đó xả nước tưới cây từ trên cao xuống, một hai giọt nước đó bắn ra tung tóe, dính chút ít vô mặt tao, khoảng tầm 4 tiếng sau, tao có rửa mặt, tao sức nhớ ra là mặt tao trước đó có dính nước của nhà có nuôi chó, tao nghĩ tao bị lây Dại theo1 cái cách như vầy nè
1. dính nước rửa cây mà nhà đó thì có nuôi chó
2. một trong mấy con chó đó bị dại
3. nước bọt lẫn đâu đó trong cái nước văng tung tóe đó, hòa vào nước đó
4. dính lên mí mắt tao, virus còn sống ở đó
5. tao rửa mặt, nước rửa mặt trôi virus xuống, trôi vô mắt tao, mà mắt là 1 niêm mạc lây được
Giờ tao lo sợ quá mà tao nghèo ko có tiền chích ngừa, nếu tao ra bác sĩ tao kể như vậy, mấy thằng bác sĩ cũng ko triển khai cho tao chích
Giờ sao ko lẽ chờ chết?

thisisten

Yếu sinh lý
Huyết thanh dại thì đ dễ chịu chút nào
thôi đi hỏi bs có chuyên môn chứ lên đây xàm dc đ gì đâu mày , toàn 1 lũ chăm chăm mông vú sao hiểu sâu về y khoa dc mày

ocervn

Chim TO
Chẳng những dại mà còn có bầu nữa! thằng chả đái vô bụi cây, nước tiểu còn tinh hòa vào nước tưới rớt vô con mắt mày. Mắt thông với họng, họng thông với trực tràng. Mày sắp chửa ễnh lên rồi con.

DEHYDRATION

Tao là gay
Nghe cũng kinh đấy vì đó là 1 khả năng lây nhỏ...biết đâu được, chả thấy bác sĩ nào nghiên cứu, toàn chỉ biết nói là cắn cào mới bị lây, còn văng nước có pha virus chó thì lây hay ko ...ko biết được, thuốc lá

nguahoang_

Tao là gay
Tao đi qua 1 nhà kia, nhà đó có nuôi 2-3 con chó gì đó ko rõ, tại nuôi nhiều khó biết, nhà đó xả nước tưới cây từ trên cao xuống, một hai giọt nước đó bắn ra tung tóe, dính chút ít vô mặt tao, khoảng tầm 4 tiếng sau, tao có rửa mặt, tao sức nhớ ra là mặt tao trước đó có dính nước của nhà có nuôi chó, tao nghĩ tao bị lây Dại theo1 cái cách như vầy nè
1. dính nước rửa cây mà nhà đó thì có nuôi chó
2. một trong mấy con chó đó bị dại
3. nước bọt lẫn đâu đó trong cái nước văng tung tóe đó, hòa vào nước đó
4. dính lên mí mắt tao, virus còn sống ở đó
5. tao rửa mặt, nước rửa mặt trôi virus xuống, trôi vô mắt tao, mà mắt là 1 niêm mạc lây được
Giờ tao lo sợ quá mà tao nghèo ko có tiền chích ngừa, nếu tao ra bác sĩ tao kể như vậy, mấy thằng bác sĩ cũng ko triển khai cho tao chích
Giờ sao ko lẽ chờ chết?
địt mẹ thằng ngu

Bên trên