• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Cần làm , mua bằng đại học

tuananhqn

Yếu sinh lý
Mình cần mua bằng đại học có hồ sơ gốc, check thông tin trên hệ thống giáo dục được.....bác nào biết hoặc quen biết ai làm được chỉ mình với ạ...

Tungmin2896

Yếu sinh lý
Đéo có bằng mua nào check được trên hệ thống của trường đâu, mỗi bằng có số hiệu riêng để check. Tuy nhiên nếu đó là bằng gốc của trường tuồng ra ngoài thì sẽ có số hiệu thật nhưng cũng chẳng check được vì không tốt nghiệp nên trên hệ thống trường đéo cập nhât.
Nói chung để kiếm được cái bằng check được trên hệ thống của trường là viễn tưởng, vì có quá nhiều lớp tường lửa + chữ kí phải thông qua.

tuananhqn

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Đéo có bằng mua nào check được trên hệ thống của trường đâu, mỗi bằng có số hiệu riêng để check. Tuy nhiên nếu đó là bằng gốc của trường tuồng ra ngoài thì sẽ có số hiệu thật nhưng cũng chẳng check được vì không tốt nghiệp nên trên hệ thống trường đéo cập nhât.
Nói chung để kiếm được cái bằng check được trên hệ thống của trường là viễn tưởng, vì có quá nhiều lớp tường lửa + chữ kí phải thông qua.
Cái này nó có hệ thống bác ạ, chứ k phải đơn giản là cái phôi gốc đâu...có bảng điểm từng môn học luôn, đã gặp..mà k đủ mối quan hệ tiếp cận thôi ạ.
Có nhen bạn, nguồn mật đã có ng mua dc rồi bác ạ. Chỉ là k đủ mối quan hệ để tiếp cận dc mấy người đó thôi.

Cái này giờ nhiều mà
Có biết ai không chỉ mình với

themooncb

Yếu sinh lý
nói như bác mấy ông làm to bị bóc phốt k có bằng đại học chẳng nhẽ k có mqh để làm 1 cái bằng như bạn nói à, vẫn để lộ sơ hở để bị bóc đây.

thichbulol

Yếu sinh lý
Đéo có check dc đâu nhé . Chẹck dc chắc mày con Tô Nâm hay con giám đốc công an nhé . Còn khó ý . Đéo có trường đại học nào nó đánh đổi lấy vài cái bằng đâu

Bên trên