• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Video + ảnh Xin lỗi anh chỉ là thằng phông bạt đéo có tiền mua xe 😜

Trần Tiến Đạt

Yếu sinh lý
Tình hình là tao đéo có tiền mua xe máy chứ làm đéo gì có tiền mua 4 bánh, hehe

Sau thời gian xạo lồn, phông bạt lâu năm thì cái trình xạo lồn của tao đã update level max 😜

Tao đang nghèo chết mẹ, làm lương tháng 6 trịu thì làm đéo gì có tiền mà mua 4 bánh, hehe thế mà em gái sale xe này cũng tin. Thôi anh xin lỗi em gái vì sự xạo lồn của anh, cảm ơn em gái vì 1 đêm mặn nồng 😜.

Anh hứa sau này nếu giàu có anh sẽ mua xe nha em gái, anh xin thất hứa lần này, hehe

Đính kèm

145 KB · Xem: 1,057
    78.6 KB · Xem: 1,033
    158.1 KB · Xem: 1,049

khanhdzvkl

Yếu sinh lý
Tình hình là tao đéo có tiền mua xe máy chứ làm đéo gì có tiền mua 4 bánh, hehe

Sau thời gian xạo lồn, phông bạt lâu năm thì cái trình xạo lồn của tao đã update level max 😜

Tao đang nghèo chết mẹ, làm lương tháng 6 trịu thì làm đéo gì có tiền mà mua 4 bánh, hehe thế mà em gái sale xe này cũng tin. Thôi anh xin lỗi em gái vì sự xạo lồn của anh, cảm ơn em gái vì 1 đêm mặn nồng 😜.

Anh hứa sau này nếu giàu có anh sẽ mua xe nha em gái, anh xin thất hứa lần này, hehe
Xạo kiểu gì mà địt dc thế m. M chưa kí hợp đồng mà nó đã cho rồi à

Trần Tiến Đạt

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Thằng nào muốn học bí kiếp xạo lồn địt gái xinh thì ibox hộp thư tao chỉ bí quyết, mấy thằng chó giẻ rách sủa bậy tao ko tiếp chuyện nhá 😂

theshowstage

Yếu sinh lý
Bà cha mày ngu như chó còn sủa, vòng cổ nó đeo thay đổi ko đc hả thằng ngu 😂
sóc lọ ra bài câm con cụ mày mõm lại
loại khố rách áo ôm có khi chim còn chưa dc chọc vào cái lỗ nào
thủ dâm ra cái bài dùng ảnh con thùy dung trên mạng đấy chưa đủ à? lồn chó điên, ra ngoài đường kiếm tiền đi

Bên trên