• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Có 2 người yêu 1 lúc

dungsidietmoi

Yếu sinh lý
Tml nào đọc bài của t đăng đợt trước thì sẽ biết. Giờ tán đổ được em t2 rồi. Mà ny hiện tại ngoan quá t không nỡ bỏ. Thành ra lại có 2 người yêu chia lịch mệt vl. Thằng nào cho xin tips và quyết tâm chia tay người yêu, đéo có lý do gì để bỏ luôn vì em ấy quá ngoan.

Bài cũ ở dưới:
Ghi thế thôi chứ chưa ở vị trí được chọn.
Tao thì đang có ny rồi, rất xinh, dáng đẹp, tuy nhiên có 1 số điểm về ngoại hình tao không ưng lắm. Nhưng được cái rất ngoan, cực kỳ ngoan nghe lời chiều tao. Công việc cũng đàng hoàng ổn định. Gia cảnh bình thường.

Còn tao mới quen 1 em, giá thế khủng, giàu có, cái này kể ra cho các mày biết thôi, chứ kể cả có lấy nhau thì tao cũng không ham mê tiền của người khác. Gia thế không phải lý do tao mê em ấy. Nhưng em cũng vẫn giản dị chứ không phải kiểu ăn chơi. Em ấy thì cực giỏi, công việc cũng đỉnh nốt. Mặt cũng xinh, dáng cực đẹp chứ không phải đẹp, nói chung ngoại hình gần như hoàn hảo chỉ có điều thấp hơn ny tao. Nói chung là tao cũng mê em này, có điều em ấy bị khó tính có vẻ khó tán lắm. Mô tả để chúng m hiểu đây đúng là 1 cô gái hoàn hảo, chỉ duy nhất lo sau lấy về mình có bị lép về quá như anh Gân không thôi.

Giờ mà tán em này thì sợ lộ hỏng bét, mà bỏ ny để tán em này thì lại sợ k biết tán được không thì cuối cùng lại không còn ai. Với cả ny đang ngoan nghe lời thế bỏ thấy tội quá, tao chưa yêu ai mà không có lý do gì để bỏ như vậy.

dungsidietmoi

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Chịch hết đi m, không sau này tiếc đấy, t cũng đã từng 1 lúc 2 em rồi (tất nhiên 2 em éo biết) =)))) nó đã vl
Vấn đề ny2 mối ngon vl, t tính chốt hạ để lấy. Nếu yêu chơi chơi, thì nhanh chóng mấy hôm là chia tay còn đỡ lộ. Chứ nếu lấy làm vợ, thì nếu lộ ra, lâu dài hàng chục năm cằn nhằn thì đúng là mệt đầu.

caydacayde

Yếu sinh lý
Vấn đề ny2 mối ngon vl, t tính chốt hạ để lấy. Nếu yêu chơi chơi, thì nhanh chóng mấy hôm là chia tay còn đỡ lộ. Chứ nếu lấy làm vợ, thì nếu lộ ra, lâu dài hàng chục năm cằn nhằn thì đúng là mệt đầu.
Triển khai đi m ơi, đàn ông con trai suy nghĩ cái lol, lần khân rồi éo tới đâu á, cứ kệ cm nó quất hết xem em nào làm m sướng hơn mà cân nhắc

Watchmefuck

Yếu sinh lý
Con nào nó bú lút cán và chịu liếm lỗ đít thì chấm, địt trĩ nhân nó ra rồi sau này kiếm con khác mà cưới

Tml nào đọc bài của t đăng đợt trước thì sẽ biết. Giờ tán đổ được em t2 rồi. Mà ny hiện tại ngoan quá t không nỡ bỏ. Thành ra lại có 2 người yêu chia lịch mệt vl. Thằng nào cho xin tips và quyết tâm chia tay người yêu, đéo có lý do gì để bỏ luôn vì em ấy quá ngoan.

Bài cũ ở dưới:
Em làm người yêu anh nhé thuốc lá 🚬

Miu Têy Bắc

Lồn Kim Cương
sống khốn nạn thế thằng chó đẻ, tội con ny đầu, mày giữ mối đầu là vì mày sợ con 2 không đổ.
Tán đc con 2 lại tham lam k muốn bỏ con 1.
Đừng tự biến bản thân mình thành con súc vật như vậy, con người khác động vật chỗ nào ? có tư duy nhưng so về độ chung thuỷ hay trung thành thì mày thua 1 con chó.

dungsidietmoi

Yếu sinh lý
Chủ thớt
sống khốn nạn thế thằng chó đẻ, tội con ny đầu, mày giữ mối đầu là vì mày sợ con 2 không đổ.
Tán đc con 2 lại tham lam k muốn bỏ con 1.
Đừng tự biến bản thân mình thành con súc vật như vậy, con người khác động vật chỗ nào ? có tư duy nhưng so về độ chung thuỷ hay trung thành thì mày thua 1 con chó.
Em láo nhưng em chửi đúng đấy, thôi để anh bỏ 1 đứa.

Bên trên