• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Lần đầu đi chơi 4` xin ít kinh nghiệm

bado

Yếu sinh lý
Nói thật em sinh viên 21 cái xuân rồi mà vẫn chưa chén được lần nào nên tính đi đá 4'. Thấy bảo lần đầu bỡ ngỡ trớ sớm nên xinh các huynh đài ít kinh nghiệm. Tiện thể các đại ca có mối nào ở kv Cầu giấy giới thiệu em với ạ. {dribble}

quangbeodaica

Yếu sinh lý
Bập vào lại nghiện đấy. Ở trên xàm thì thấy ông Typn là có review uy tín, cứ theo chân là chuẩn 8/10. Ở các trang web như "chec kẻ" thì vào xem thấy em nào ưng thì có sđt ở dưới, nt hỏi em có làm không, nt địa chỉ gặp. Có địa chỉ đến lấy phòng nghỉ theo giờ, 100-120k/h, giờ tiếp theo cứ cộng 20k, nt cho em gái số phòng, đi tắm rửa thơm tho rồi phơi dái đợi em nó đến. Nhìn đúng người đúng đáng thì vào bập thôi. Đen thì dính tráo hàng hoặc dịch vụ chán thì coi như kinh nghiệm để đạt được cái tầm. Lên review cho các ae tránh hàng lởm, chán, bom. Em nào ngon, dịch vụ tốt thì review để các ae khác hưởng cùng đó là cái tâm.
Cứ đủ Tâm và Tầm thì làm việc gì cũng có người phù trợ, sức khoẻ dồi dào, tinh thần thoải mái, dái lúc nào cũng khoẻ cũng dai

Lông Đít Dài

Tao là gay
Lần đầu chọn hàng 6 700 cho nó đỡ công nghiệp với vừa đủ đẹp. Vào bình tĩnh tự tin phải thể hiện t đến đây để tạo việc làm cho m, m phải phục vụ t. Lần đầu cứ nói thẳng với nó anh còn zin nó càng sướng. Chơi phò ko hôn ko vét ko trần ,có móc thì xem tay có bị thương hở ko thì móc, có vết thương hở thì thôi xoa bên ngoài. Phát đầu mà nhấp liên tục thì giỏi lắm đc 3p nên là cứ từ từ gần trớ lại rút ra đéo phải ngại mình trả tiền mình có quyền nó đéo sướg kệ mẹ nó sướng mình đã.

chou

Yếu sinh lý
Nói thật em sinh viên 21 cái xuân rồi mà vẫn chưa chén được lần nào nên tính đi đá 4'. Thấy bảo lần đầu bỡ ngỡ trớ sớm nên xinh các huynh đài ít kinh nghiệm. Tiện thể các đại ca có mối nào ở kv Cầu giấy giới thiệu em với ạ. {dribble}
HÃY CHƠI THEO CÁCH CỦA BẠN
gặp mấy đưa đàng hoàng thì mình nâng niu chiều chuộng em nó, còn mấy đứa cn thì đâm cho bõ ghét, tụi nó chuyên nghiệp nên dùng đủ chiêu, mày phải kiên định lên người anh em, cho dù nó có nhăn mặt hay khóc lóc thì nhất quyết phải bắn mới được dừng.

ConMoBangGia

Yếu sinh lý
Lần đầu chọn hàng 6 700 cho nó đỡ công nghiệp với vừa đủ đẹp. Vào bình tĩnh tự tin phải thể hiện t đến đây để tạo việc làm cho m, m phải phục vụ t. Lần đầu cứ nói thẳng với nó anh còn zin nó càng sướng. Chơi phò ko hôn ko vét ko trần ,có móc thì xem tay có bị thương hở ko thì móc, có vết thương hở thì thôi xoa bên ngoài. Phát đầu mà nhấp liên tục thì giỏi lắm đc 3p nên là cứ từ từ gần trớ lại rút ra đéo phải ngại mình trả tiền mình có quyền nó đéo sướg kệ mẹ nó sướng mình đã.
nói nghe ngứa cả đít {bye} {bye} {bye}

Thường gái đưa giá sàn, mày bo thêm 100k 200k nó mới bú ku cho mày ko phí tiền với khúc gổ... Thằng kia nói đúng, chơi hàng 500k mới ngon thuốc lá 🚬

Bên trên