• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Gu của chúng mày như nào?

Alibabav

Yếu sinh lý
Hiện tao có 2 e hàng chính, thi thoảng qua đường ko tính
- 1 em 30t, gv mầm non, chưa chồng, dáng ngon, mặt xinh, cực dâm, đòi j cũng chiều (trừ việc some là nó ko chịu). Mà nói thật là vì tao chán nó quá, trong khi chỉ xác định vui chơi, đéo nghĩ ra trò nào nữa nên tao mới nghĩ đến việc bắt nó some (bthuong thì cứ vừa chơi vừa bắt nó kể chuyện hồi xưa nó chơi nyc, hoặc tao kể chuyện tao đi chơi gái bắt nó nghe)
- e thứ 2 33t, đã có chồng, 2 con. Nhân viên nhà nước. Mặt kém em kia chút, hàng họ thì nói thật là rất kém, xệ. đc mỗi đùi ngon, mông đẹp, dáng nếu mặc đồ thì nhìn khá ngon, kỹ năng kém. Ả chưa từng chạm môi vào chim ck, có tao thì cũng đc vài lần gọi là hôn đầu, chứ cũng éo dc mút . Mà nói thật là nhà e có điều kiện (tao ko lợi dụng vật chất nhé), vk ck e thì cực kỳ tình cảm, cực kỳ yêu thương nhau, hp phải gọi là như trên phim. Do liên quan cv, nc nhiều vs tao nên mưa dầm thấm lâu, chứ nếu ko đéo bao giờ thằng nào có cửa tán để e nó ngoại tình.
Vậy mà thế éo nào tao lại thích chơi em có ck đó hơn(bthuong chúng mày sẽ chọn e đầu vì ngon, khít...). Giờ mà hỏi, tuần nào mà vk ck ẻm chơi hơn 1 cái (tao chấp nhận 1 cái/tuần), tao còn ghen nữa. 2 đứa lại cãi nhau
Chán quá chúng mày ạ.

Alibabav

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Tao nghĩ gu tao là gu thích tình cảm nói chuyện, hiểu biết. Chứ con gv kia cảm giác nó vô tri quá. Rồi từ đó nó vận vào cảm giác, cũng lại thích chơi đứa mình thích hơn, thay vì đứa ngon

Bên trên