• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

tao thấy người dân Châu Âu vẫn vui vẻ, ăn chơi nhảy múa, đi coi đá banh Euro chứ có vấn đề gì đâu

one more thing

Tao là gay
Còn dân Nga thì đếch có sự kiện nào

TT Putin thì núp bongke nghe báo cáo lính tử trận mỗi ngày.

Rồi sủa suốt ngày này qua ngày khác, rủ thêm mấy thằng đệ cấp dưới sủa chung, nhưng sủa một mình, không ai nghe

Qua cuộc chiến này , tao thấy Châu Âu càng thể hiện là những quốc gia văn minh, hành xử lịch thiệp và văn mình

Còn Mỹ thì vẫn thế, vẫn là tay cáo già chính trị rất thâm hiểm

Chỉnh sửa lần cuối:

barnabuss

Yếu sinh lý
Chuẩn mẹ rồi. Trong khi những người anh em U cà nếu có chết cũng được tiếng là bảo vệ Tổ quốc thì những thanh niên trai tráng Nga ngố đang tuổi thanh xuân lại bỏ mạng ngoài chiến trường mà đéo biết vì điều gì, vợ con với người yêu múi mít ở nhà thì cứ phơi phới ngồn ngộn ra đấy, để tang được 6 tháng xong mấy thằng tướng tá nó đến nó bem. Thằng Tin hói thì núp hầm cắn bò bú vang tỉn phò, thỉnh thoảng ra sủa bậy cắn Mẽo mấy câu.

barnabuss

Yếu sinh lý
Clip người anh em Nga ngố giả chết nhưng đéo thoát được đôi tuệ nhãn của người anh em U cà. Drone của U cà bắn cho mất mẹ nửa người, để đó cho người anh em Nga ngố ước gì mình được chết cmn luôn cho đỡ khổ. Hehe. Đoạn sau của clip này thì drone cho người anh em Nga ngố được toại nguyện, bồi thêm cho phát pháo nữa biến người anh em thành thịt xay, tiếc quá đéo lưu được đoạn này. Ước gì clip này được phát trên truyền hình cho vợ con bố mẹ người anh em Nga ngố được xem hehe.

NamA1

Yếu sinh lý
Mày bị báo pt, phản động 3/ che mắt rồi. Chăm chỉ đọc báo đảng thời sự vtv đi.
CHâu âu đang nghèo đói, Eu tan rã chỉ còn là thời gian, dân chết đói đầy đường, tổ chức Euro là cái bánh mỳ và rạp xiếc, giúp người dân âu quên cơn nghèo đói.
Ở phía bên kia, nước nga càng đánh, càng bị cấm vận càng giàu, tốc độ tăng trưởng nhanh nhất châu âu, vươn lên thành nước GDP thứ 4 thế giới.

NamA1

Yếu sinh lý
Mà quên mất. Hồi 2022 mới xảy ra ctr Nga Uk ý. Tao có cá với 1 thằng tên thanhk gì đó ko nhớ rằng; Nó bảo chỉ sau tháng 4 5/2022 Eu tan rã, châu âu sụp đổ, Nga thống trị toàn châu lục. Cá 1 triệu thôi.
Nay tao bên đó bị ban, mà đòi mãi nó ko trả lời. Nếu có đọc qua cmt, trả bố tiền

barnabuss

Yếu sinh lý
Em múi mít Lyudmila có chồng đi xâm lược U cà và biến thành phân bón ngoài chiến trường. Đang tuổi ăn tuổi bú thế này thì chịu được mấy tháng trước khi những người anh em tướng tá, chỉ huy, đồng đội mon men đến thăm em những đêm trường lạnh giá đây huhu {beauty}

Boyscorpio

Tao là gay
Clip người anh em Nga ngố giả chết nhưng đéo thoát được đôi tuệ nhãn của người anh em U cà. Drone của U cà bắn cho mất mẹ nửa người, để đó cho người anh em Nga ngố ước gì mình được chết cmn luôn cho đỡ khổ. Hehe. Đoạn sau của clip này thì drone cho người anh em Nga ngố được toại nguyện, bồi thêm cho phát pháo nữa biến người anh em thành thịt xay, tiếc quá đéo lưu được đoạn này. Ước gì clip này được phát trên truyền hình cho vợ con bố mẹ người anh em Nga ngố được xem hehe.

Kết cục cho redbull nếu puteo qua VN kiếm lính đánh thuê.

barnabuss

Yếu sinh lý
Kết cục cho redbull nếu puteo qua VN kiếm lính đánh thuê.
Mấy thằng bò đỏ mõm chó chỉ có yêu nước online là giỏi, đm ra chiến trường đéo có như trong game đâu mà bảo chết thì chơi mạng khác. Có cái đầu buồi ấy hehe. Giờ bảo bỏ lại mẹ già vs người yêu múi mít ở nhà để sang đi lính cho người anh em Nga ngố là sun mẹ dái vào ngay chứ lại mõm hehe.

naphaluan

Giáo sư
Mà quên mất. Hồi 2022 mới xảy ra ctr Nga Uk ý. Tao có cá với 1 thằng tên thanhk gì đó ko nhớ rằng; Nó bảo chỉ sau tháng 4 5/2022 Eu tan rã, châu âu sụp đổ, Nga thống trị toàn châu lục. Cá 1 triệu thôi.
Nay tao bên đó bị ban, mà đòi mãi nó ko trả lời. Nếu có đọc qua cmt, trả bố tiền
@ThanhKnight13

naphaluan

Giáo sư
@ThanhKnight13

Bên trên