• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Cách nhận và xử lý tiền bẩn

1996tn

Yếu sinh lý
Tình hình là t có khoảng 500-1 tỷ sẽ chuyển cho t. Nhưng t k muốn để lại dấu vết j cả. Nên t dự định cho bên kia chuyển cho t bằng Bitcoin hoặc tiền số j đó rồi sẽ bán lại. Chấp nhận lỗ mấy % k sao. Qtrong k để lại vết.
Nhưng nếu chuyển qua Bitcoin thì cũng phải giao dịch Nhận rồi Bán trên các sàn, vẫn để lại vết là mình đã nhận.
Có anh em có kinh nghiệm xử lý mấy khoản này k mình xin tư vấn với. T xin cảm ơn nhiều ạ !

1996tn

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Chuyển qua bit thì kiếm chỗ gd OTC là xong. K thì hold bit chờ lên giá. Easy vc
Ý em là nhận Bit thế nào để k bị nhận ra mình là người nhận ấy ạ. Nó gửi mình đoạn code dc k bác hay phải chuyển từ Tài khoản trên Sàn ?

brandon

Tao là gay
500k tư vấn . Thực hiện thì phí 5 % , m cứ ở nhà nhận mấy cục vàng kim cương hoặc vali tiền đều đc .

gudman419

Yếu sinh lý
Ý em là nhận Bit thế nào để k bị nhận ra mình là người nhận ấy ạ. Nó gửi mình đoạn code dc k bác hay phải chuyển từ Tài khoản trên Sàn ?
Chuyển sàn qua sàn thì lo gì. VN chưa có cơ chế quản lý kiểm soát chặt tiền điện tử. Chỉ có giao dịch ck tiền mặt. Mua bán ngoại tệ mới kê khai. Nên nhận bit thì kiếm thằng nào gdich OTC cầm 1 mớ tiền về là ok

Bên trên