• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Review: Trải Nghiệm rất bực mình và cảm thấy quê tại Blc

MrALong

Yếu sinh lý

Review: Trải Nghiệm Không Tốt Tại BLc​

Nhân viên: 77 và 123 Đánh giá: ★☆☆☆☆

Hôm qua, cuối tuần, mình dẫn thằng cu em đến BLc để thư giãn. Đi hưởng mà chán quá , mới đi Sài Gòn về được mấy hôm, mua cái combo 9m từ tháng trc mà vẫn còn chưa dùng mấy , rủ cu em qua BLC chơi để lát xem bóng cho đỡ mỏi. Nhưng mà mood tụt quá

, em 77 đã có quả giao diện thái độ éo chuyên nghiệp, nhây và lầy, trêu thằng em mình rất vô duyên. xong shot đầu tiên, thằng cu em muốn thêm vs e 123 thêm một lần nữa vì chưa tỉnh bia mà cả hai đứa từ chối bảo phải có cả tôi tham gia thì mới làm. mình ok nhưng r vẫn không làm . Nch 1 lúc vẫn vậy , r mỗi đứa 1 đt bấm cho hết time .

Quaả thái độ phục vụ kiểu công nghiệp không chiều khách của chị em làm thằng em mình bực và quê vcl. Thay vì đi hưởng hai em cứ kì kèo làm miễn cưỡng làm mình cảm thấy như đang làm phiền họ hơn là được phục vụ thg em mình chán bảo thôi về luôn a ạ .

Nhìn chung, trải nghiệm lần này rất đáng thất vọng. Cơ sở vật chất thì xịn top 1 Hà Nội, nhưng việc train nhân viên có vẻ chưa ổn cho lắm, Em 123 còn bảo em mới đi làm 5 ngày. . Ae bảo vệ và lễ tân thì vẫn ok , lịch sự lần trc đến khá ổn mình còn tip thêm . Tuy nhiên lần này quay lại tụt mood với các e kt quá . Chắc bên này mới, các em bây giờ đang đông khách nên có vẻ cũng không cần khách lắm. Có tiền mà vẫn bị bực . Thằng em nhìn nó quê quê tội thật , rớt hết mood. Nếu Blc không cải thiện được chất lượng dịch vụ và đào tạo lại nhân viên, chắc chắn sẽ mất đi rất nhiều khách hàng tiềm năng. MÌnh sẽ không quay lại cho đến khi có những cải thiện đáng kể về chất lượng phục vụ.

Đính kèm

160.1 KB · Xem: 12
Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên