• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

NYC chặn tao

Havanvanavan

Yếu sinh lý
Nay thấy fb nyc tao vào xem like ảnh, rồi kết bạn. Nghĩ đơn giản chia tay lâu rồi hơn 10 năm, gọi là kb vậy chứ có ý mẹ gì đâu mà lúc sau vào thấy nó chặn mình luôn =))

Ông lại chả muốn đớp bỏ mẹ ra còn gì. đàn ông cái gì cũ trừ khi muốn đớp mới muốn dây dưa lại còn lại chả có lý do đéo gì. Nó chặn m chứng tỏ nó cũng thấy m đéo bằng ck hoặc ny nó hiện tại đó. Chấp nhận đi.

Havanvanavan

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Ông lại chả muốn đớp bỏ mẹ ra còn gì. đàn ông cái gì cũ trừ khi muốn đớp mới muốn dây dưa lại còn lại chả có lý do đéo gì. Nó chặn m chứng tỏ nó cũng thấy m đéo bằng ck hoặc ny nó hiện tại đó. Chấp nhận đi.
ko thoát được tình dục hay sao mà đầu óc lúc nào cũng địt bọp thế :(

My_Lady

Yếu sinh lý
Đơn giản là nó đã có gia đình k và k muốn sự có mặt của mày trong bất cứ vấn đề gì trong cs của nó. Chấm hết!

zinzin6996

Yếu sinh lý
Tao có con nyc chia tay đc 4 năm rồi vẫn nc với nhau như bình thường mà nó từ đó giờ vẫn chưa yêu ai liệu quay lại được ko nhỉ

Halika

Yếu sinh lý
T muốn hỏi chút, nếu con nyc nó cứ thỉnh thoảng lại nt t thì thế nào ? Có ăn dc ko nhỉ ? T và nó đều có gd hp rồi.
Ck nó thì đi ctac suốt, t thì dặt dẹo cafe cả ngày, nó biết thừa t rất rảnh nên suốt ngày nt chat nhảm.
Cơ mà hễ t gạ là nó bảo tao điên

T muốn hỏi chút, nếu con nyc nó cứ thỉnh thoảng lại nt t thì thế nào ? Có ăn dc ko nhỉ ? T và nó đều có gd hp rồi.
Ck nó thì đi ctac suốt, t thì dặt dẹo cafe cả ngày, nó biết thừa t rất rảnh nên suốt ngày nt chat nhảm.
Cơ mà hễ t gạ là nó bảo tao điên
Mày gạ mà nó k nt hoặc chặn mày thì mới là nó k muốn. Còn dm tl " điên à " là địt dc 100% luôn. Cũng giống như ngày trc mày xin nó cho a xuất trong nhé nó tl " điên à " và kết quả ntnao mày biết r đó .

MrHutech

Yếu sinh lý
Có lần t gạ dc, coa điều có tiền mới làm dc. Con bé ngoài Nghệ An, xinh trắng, t trong Nam, quen hồi sinh viên, sau ctay, noa về quê. 2 năm sau hỏi thăm, bik nó đang giận dỗi bồ, t thuyết phục nó bằng cách mua vé máy bay, rồi bao ăn chơi 3 ngày tẹt ga sài gòn. Sẵn đó t cũng mê ntr, quay lén lại, thì 1 năm sau em cưới, ngày cưới t mở clip em lên, vừa ngắm hình cưới của em vừa xem em trần truồng cũng thú vị phết.

Bên trên