• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức OVERTHINKING

Vipbs12344

Yếu sinh lý
em tâm sự thật lòng với các bác , mong các bác cho em lời khuyên
em vừa bị NY đá , nó cắm sừng em rồi ạ . em 28t sự nghiệp chưa có gì , lêu lổng , rượu chè . ny em nó theo 1 thằng cũng bằng tuổi em làm bên sở GTVT , công việc đàng hoàng
em buồn quá níu kéo mấy hôm nay mà nó không thèm trả lời em nữa rồi :((
giờ e cảm thấy em bất tài vô dụng quá lao đầu vào cuộc chơi giờ nhìn lại mình chả có gì ngoài sự khinh bỉ của mn :((
giờ 28t em bắt đầu lại có muộn không hay cứ thế làm thuê ạ . sếp em có lần ngỏ ý nch với em là cho e làm riêng chân rết của sếp , sếp em rất giỏi tháng kiếm 500 - 600tr là bình thường . ai trải qua rồi giúp e 1 lời khuyên với ạ

Hà Huế

Tao là gay
1 thằng chơi bời lêu lổng, ko chịu tiến thủ, thay đổi bản thân thì con nào cũng thêd hết, vác vếu lên vai mà chạy cho nhanh. Thằng kia công việc đàng hoàng, chăm chỉ, không chơi bời , nó yêu là đúng rồi

knyesx

Yếu sinh lý
Nó đá m là đúng
1 thg ăn chơi lêu lỏng
1 thg lo làm ăn
M nghĩ nó chọn ai
Giờ m cứ cố kiếm dc 1 công việc thì cứ từ từ thay đổi
Cảm giác bồn chồn vì thiếu mùi ăn chơi thì sục cặc và nóc cafe vào cho t
Lập 1 danh sách lịch trình m cần làm để tối ưu hóa thời gian
Tiền m kiếm dc vứt mẹ vào ví điện tử để lấy lãi kép
Ăn uống lành mạnh vào
9h đi ngủ 5h dậy tập thể dục hay hít đất ccj đấy
Ditme thời gian rảnh thì lên mạng xem mấy câu kiến thức về tâm lý để dễ kiểm soát bản thân
Sau 1 2 năm là ngon

Chỉnh sửa lần cuối:

moccua

Yếu sinh lý
Nói cho m nghe, t bắt đầu sự nghiệp từ năm 32t, giờ 40t t có nhà có 4 bánh, đang nuôi 1 em bb là sv năm 1, trước là hoa khôi một trường cấp 3.

Letmefuck

Yếu sinh lý
M tiến hoá ngược hả ? 28 tuổi éo có gì mà đòi con ny ko bỏ m, h mày hận thù nó đi, phải giàu hơn nó, lúc m giàu sẽ có con ngy ngon hơn, còn con nyc của m sẽ tiếc, 1 mũi tên trúng 2 đích. Đó là trên lý thuyết còn thực tế sao thì do m :))

htd8899

Yếu sinh lý
Trong này đầy thằng lớn tuổi sập xong vẫn làm đc lại đấy thôi. Kêu kêu cl. Đứng dậy mà làm lại di

Binance

Yếu sinh lý
28 tuổi chưa muộn nhưng muốn kiếm tiền tỷ phải đi đúng hướng, chọn đúng công việc có doanh thu tiền tỷ, gây dựng sự nghiệp trên 10 năm tới 38-45 tuổi mới có thành tựu

Bên trên