• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Học làm airdrop

andanhhônght

Yếu sinh lý
Em là nhân viên văn phòng chỉ làm giờ hành chính. Giờ đang tự tìm hiểu và muốn làm airdrop kiếm thêm thu nhập. Mong có bác nào có thời gian cho em được làm học trò học hỏi được không ạ! Em cảm ơn nhiều ạ!

hanzoUG

Yếu sinh lý
lên tweeter hoặc các nhóm telegram nhiều.đầy á bác. nhưng mà với tinh thần là cực kì cực kì cực nha. Ko phải làm kèo nào cũng ăn. 100 kèo hên xui đc 1 2 kèo. mà muốn được nhiều tiền thì phải làm với số lượng nhiều nữa.

andanhhônght

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Giờ airdrop khoai hơn xưa nhiều rồi , dự án lắm tiêu chí vl. Lọc gắt chưa kể giờ bọn nó có trại farm cả chục nghìn ví . K đọ lại được
Hic. E đang muốn kiếm thêm thu nhập mà nghe bác nói mù mịt thế ạ. Em có máy tính có thời gian rảnh tối thì nên làm gì bác nhỉ

andanhhônght

Yếu sinh lý
Chủ thớt

lên tweeter hoặc các nhóm telegram nhiều.đầy á bác. nhưng mà với tinh thần là cực kì cực kì cực nha. Ko phải làm kèo nào cũng ăn. 100 kèo hên xui đc 1 2 kèo. mà muốn được nhiều tiền thì phải làm với số lượng nhiều nữa.
Vâng. E cũng chuẩn bị ít tài nguyên rồi ạ

hanzoUG

Yếu sinh lý
bác lên youtup search My Bitcoin . ,Kênh nay chỉ làm airdop . rồi còn nhiều kênh khác chỉ làm nữa mà mình thấy kênh này chỉ tận tình dễ hiểu. học rồi làm từ từ thôi.

GLC 300

Yếu sinh lý
Trại farm đầu tư dàn máy, account , proxy rồi dòng tiền nuôi acc nữa. tùy theo tiền mình mà đầu tư . chứ nói chính xác bao nhiêu thì ko biết bao nhiêu.
Tầm 200 được k m, bỏ ra 200 thì thu về được khoảng bnhieu m nhỉ

hanzoUG

Yếu sinh lý
ko biết chính xác bác ơi. Mình ko rành sâu . Nếu trúng kèo thì thu về tiền tỉ là chuyện bình thường . Có cả trăm kèo làm airdop. Nhưng tỷ lệ ăn là 2 3 kèo ngon /100. Giống như bác trên nói bây giờ làm khó hơn hồi xưa nhiều. Các tiêu chí cũng gắt hơn nếu làm số lượng lớn

kinz

Yếu sinh lý
giờ đầu tư sim về reg acc tele, x, fb, ins discord... theo yêu cầu của airdrop, mua proxy mỗi acc 1 proxy, thấy cũng khoai lắm, giờ tele vs x nó die nhiều, nuôi ko cận thận nó die sạch. mà ko kiếm đc nguồn sim sạch chưa reg gì, mẹ lên shoppe mua sim toàn bọn nó reg rồi xong bán lại, thất đức vcl

thatvongatn

Yếu sinh lý
T k rõ nhưng bọn trung quốc nó có cả team, kiểu một business chuyên làm airdrop luôn. Giờ cái nghề này khó khăn vcl, vì dự án nó biết nên ra tiêu chí khó khăn lắm
Nhiều tiền làm kiểu nhiều ít làm kiểu ít. Bọn làm công nghiệp không bao giờ chuẩn chỉnh bằng dân cày tay vài acc vài chục acc được. Nếu chúng mày tâm thế làm chỉ muốn kiểm tiền tỉ thì tao chịu. Nhưng 1 năm kiếm vài trăm triệu chăm chỉ thì không khó gì. Làm khoảng 10 acc chỉn chu đẹp đẽ kèo nào cũng làm thì đơn giản mà. Kèo làm là theo từ đầu đến khi nổ air thì mới đc. Chứ các bố làm 1 2 tháng đã chán đòi ăn to đéo có đâu

nguyensg

Yếu sinh lý
Nhiều tiền làm kiểu nhiều ít làm kiểu ít. Bọn làm công nghiệp không bao giờ chuẩn chỉnh bằng dân cày tay vài acc vài chục acc được. Nếu chúng mày tâm thế làm chỉ muốn kiểm tiền tỉ thì tao chịu. Nhưng 1 năm kiếm vài trăm triệu chăm chỉ thì không khó gì. Làm khoảng 10 acc chỉn chu đẹp đẽ kèo nào cũng làm thì đơn giản mà. Kèo làm là theo từ đầu đến khi nổ air thì mới đc. Chứ các bố làm 1 2 tháng đã chán đòi ăn to đéo có đâu
Có chỗ nào hướng dẫn cho newbie ko bác

Bên trên