• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Sao nga ngố ném bom Ukraine thì ko sao, khi bị Ukraine dùng pháo Himars bắn vào lãnh thổ thì ngố lên tiếng phản đối liền

Mẹ cà chớn

Tao là gay
Mày bắn vào nhà tao thì tao sẽ bắn trả vào nhà mày, đó là điều bình thường mà tại sao nga ngố cũng không hiểu nhỉ, nếu tao là lãnh đạo Ukraine thì sẽ dùng ko chỉ pháo mà dùng cả tên lửa tầm xa ATACMS bắn vào Moscow để diệt hết lũ nga ngố đi

Moskva cáo buộc Kiev dùng HIMARS tấn công khu dân cư Nga​

Nga cáo buộc Ukraine dùng rocket HIMARS do Mỹ cung cấp để tấn công các mục tiêu dân sự ở vùng Belgorod, khiến phụ nữ và trẻ em thiệt mạng.
"Ngay sau tuyên bố của Ngoại trưởng Mỹ Antony Blinken về việc cho phép Ukraine dùng vũ khí Washington cung cấp để tập kích lãnh thổ Nga, lực lượng vũ trang Ukraine đã tấn công các khu vực dân cư ở Belgorod bằng pháo HIMARS", phát ngôn viên Bộ Ngoại giao Nga Maria Zakharova nói trong cuộc họp báo bên lễ diễn đàn kinh tế ở thành phố St.Petersburg ngày 7/6.
"Phương Tây không thể trốn tránh trách nhiệm. Các mảnh vỡ rocket HIMARS sẽ là bằng chứng về những gì đã xảy ra", người phát ngôn Bộ Ngoại giao Nga nói. "Bằng cách cho phép những cuộc tấn công như vậy, Washington chẳng khác nào đang thú nhận tội giết phụ nữ và trẻ em ở Belgorod".

Mẹ cà chớn

Tao là gay
Chủ thớt
Biểu hiện của bịnh ái kỷ, ko có khả năng nhận thức được hành vi của mình, ko có khả năng đồng cảm và ko nhận ra sai trái của bản thân mình
Nghĩa là bọn ngố nó coi hành vi đi xâm lược của nó là chính nghĩa, còn việc bảo vệ lãnh thổ của Ukraine là phi nghĩa à

Bên trên