• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Ae ai từng trải nhiều cho e ý kiến về cuộc tình này!!!!

asd1581

Yếu sinh lý
Nói riêng về việc làm quán nhậu. Bé pga t đang quen nó kể thời còn làm quán nhậu bên PN, quán lớn đàng hoàng.
- 1 lần bị hot boy nào đấy gạ uống say xong mang nó tấp vào ks quất luôn, thằng đó chi tiền cho lead của đội phục vụ nên lead nó im ko can ngăn.
- rất nhiều lần bị mấy ông khách say xỉn, già trẻ đều có, đi theo sau ủn ủn cc vào mông bé nó, lead làm ngơ ko can thiệp.
- vài lần bị lead kéo vào phòng vip ngồi, xong khách chi $ rồi bóp vú móc lol bé nó.
- đồng phục sẵn có bị lead nhắc nhỏ nên mở bung khuy áo kéo váy lên cao để kích thích mấy ông khách mê gái.

Bộ Phong

Chim TO
Tình hình e đang quen con bé làm phục vụ quán nhậu ( bưng đồ ăn vs khui bia cho khách ) quen qua mạng xh mà e lại ko có cảm giác an toàn vì e người Sg con bé người miền tây ở trọ mà sgm lúc ở gần thì nó ko cho e coi dt này nọ và hồi lễ này cũng ko cho e về quê nó chơi mà quán nhậu nó làm cũng ko cho e đến e thì nghiêm túc mà cảm giác như có gì đó mập mờ ae cho e xin ý kiến với e rất thương nó giờ phải ntn ???
Hỏi thiệt m đã xịch chưa

conciu15cm

Yếu sinh lý
Tình hình e đang quen con bé làm phục vụ quán nhậu ( bưng đồ ăn vs khui bia cho khách ) quen qua mạng xh mà e lại ko có cảm giác an toàn vì e người Sg con bé người miền tây ở trọ mà sgm lúc ở gần thì nó ko cho e coi dt này nọ và hồi lễ này cũng ko cho e về quê nó chơi mà quán nhậu nó làm cũng ko cho e đến e thì nghiêm túc mà cảm giác như có gì đó mập mờ ae cho e xin ý kiến với e rất thương nó giờ phải ntn ???

conciu15cm

Yếu sinh lý
thôi next đi ông giáo ạ , hổi bửa tôi củng gặp trường hợp dạng ông đó , nhưng khác là vẩn phịch đều đều , con bé còn chăm tôi nửa mà k cho tôi coi đt đồ chi hết tôi nghi quá nên thôi cho next . một thời gian sau đi chs gặp lại e nó e đó hẹn đi cf tâm sự tôi đi thì e đó ms tâm sự là đợt đó e có dây dưa vs anh ở quê nên né né k cho a rờ đt á . kk nên trườnh hợp của ông thì next đi cho nhẹ đầu nhé

lamthaithien668

Yếu sinh lý
Chủ thớt
thôi next đi ông giáo ạ , hổi bửa tôi củng gặp trường hợp dạng ông đó , nhưng khác là vẩn phịch đều đều , con bé còn chăm tôi nửa mà k cho tôi coi đt đồ chi hết tôi nghi quá nên thôi cho next . một thời gian sau đi chs gặp lại e nó e đó hẹn đi cf tâm sự tôi đi thì e đó ms tâm sự là đợt đó e có dây dưa vs anh ở quê nên né né k cho a rờ đt á . kk nên trườnh hợp của ông thì next đi cho nhẹ đầu nhé
Từ bữa h đăng lên hỏi ý ae tui cũng im im nằm vùng kiếm mối khác từ từ rồi ông ạ thank ông nhé

Bên trên