• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Ae ai từng trải nhiều cho e ý kiến về cuộc tình này!!!!

lamthaithien668

Yếu sinh lý
Tình hình e đang quen con bé làm phục vụ quán nhậu ( bưng đồ ăn vs khui bia cho khách ) quen qua mạng xh mà e lại ko có cảm giác an toàn vì e người Sg con bé người miền tây ở trọ mà sgm lúc ở gần thì nó ko cho e coi dt này nọ và hồi lễ này cũng ko cho e về quê nó chơi mà quán nhậu nó làm cũng ko cho e đến e thì nghiêm túc mà cảm giác như có gì đó mập mờ ae cho e xin ý kiến với e rất thương nó giờ phải ntn ???

concomnep

Yếu sinh lý
đã có những dự cảm ko tốt thì ko nên đi xa, mình với nó còn nó với mình nữa.Ko phân biệt nhưng bạn tự hiểu cgai miền tây thôi

lamthaithien668

Yếu sinh lý
Chủ thớt
đã có những dự cảm ko tốt thì ko nên đi xa, mình với nó còn nó với mình nữa.Ko phân biệt nhưng bạn tự hiểu cgai miền tây thôi
Tui hiểu mà nó kiểu như thao túng tâm lý tui hay sao ak mỗi khi tui muốn dứt thì nó lại có cách làm tui lụy lại nói tụi simp cũng đúng :((

duongvuongtrung

Yếu sinh lý
Tình hình e đang quen con bé làm phục vụ quán nhậu ( bưng đồ ăn vs khui bia cho khách ) quen qua mạng xh mà e lại ko có cảm giác an toàn vì e người Sg con bé người miền tây ở trọ mà sgm lúc ở gần thì nó ko cho e coi dt này nọ và hồi lễ này cũng ko cho e về quê nó chơi mà quán nhậu nó làm cũng ko cho e đến e thì nghiêm túc mà cảm giác như có gì đó mập mờ ae cho e xin ý kiến với e rất thương nó giờ phải ntn ???
địt đã đừng cưới vội =))

Hà Huế

Tao là gay
Nếu bạn thấy cô gái này không đáng tin tưởng thì nên dừng mối quan hệ này lại. Với cả, nói thật đừng buồn nhé, liệu cô ấy có làm phục vụ quán nhậu , hay lại.... À để cho chắc bạn cứ lấy ảnh cô bé đó đăng lên mục Cháu là con ai trên xàm này, xem có cao nhân nào nhận ra không😄

lamthaithien668

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Nếu bạn thấy cô gái này không đáng tin tưởng thì nên dừng mối quan hệ này lại. Với cả, nói thật đừng buồn nhé, liệu cô ấy có làm phục vụ quán nhậu , hay lại.... À để cho chắc bạn cứ lấy ảnh cô bé đó đăng lên mục Cháu là con ai trên xàm này, xem có cao nhân nào nhận ra không😄
Đăng lên rồi dm lỡ mấy ông nhậu nói nó có thằng đăng lên nó chữi tao hay gì

vancaoss1

Tao là gay
mày tội gì phải khổ thế,nó là người yêu mày có phải vợ mày hay là con mày đâu mà phải kiếm soát
cứ thoải mái mà sống kiếm thêm vài cái lốp dự phòng
tình yêu nói cho cùng cũng chỉ là bước khảo sát trước hôn nhân thôi hợp thì lấy k hợp thì cút
chứ mày cứ suốt ngày để tâm mấy cái lặt vặt đến cùng người khổ là chính mày chứ k ai khác

thead

Yếu sinh lý
single mom + làm quán nhậu + ko cho điện thoại thì còn cl gì đâu.

thead

Yếu sinh lý
Tui hiểu mà nó kiểu như thao túng tâm lý tui hay sao ak mỗi khi tui muốn dứt thì nó lại có cách làm tui lụy lại nói tụi simp cũng đúng :((
nên dứt nha thằng ngu lồn. mày quen nó ok nhưng phải đi nuôi con nó. rồi sau này con nó chửi lại mày.

thead

Yếu sinh lý
Là sao ??? Nói chứ trước h tao ít quen gái lắm nên còn non lắm
single mom:
- yêu con hơn yêu mày
- lấy mày khi thấy mày có khả năng nuôi con nó. đòi hỏi vật chất từ mày
- nếu cãi nhau , hoặc xích mích mày với con nó. nó sẽ chọn sút mày

làm quán nhậu:
- nói chung thì môi trường này phức tạp, hay bị gạ. tất nhiên ko phải ai cũng xấu nhưng tỉ lệ xấu sẽ cao hơn.

ko cho điện thoại.
- rõ ràng là red flag rồi. nó có nhiều điều che giấu . ví dụ thôi nhé, ko có hàm ý nói xấu bạn mày:
+ có nhiều mối quan hệ khác kiểu như mày
+ bao nuôi, quen tình tiền
+ đi chơi ngoài trả tiền (bán chuyên)

lamthaithien668

Yếu sinh lý
Chủ thớt
thề mày gia trưởng kiểm soát vcl
Nói như mày sao dc nó ko cho tao biết nhà trọ nó ? Ko cho tao về quê nó dịp lễ ? Ko cho tao đến quán nó làm ? Ko cho coi lén dt nó ? Trong khi đó nhà tao cũng dẫn nó về rồi bít ba mẹ tao rồi + bạn bè tao điều bít tao nghiêm túc mối quan hệ này ok

Bên trên