• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Xin cách ghẹo mấy em nhân viên bưng bê cafe

Tu Thích Đạo

Yếu sinh lý
Sau những năm tháng điều trị rối loạn lo âu thì tao cũng đã đỡ hơn chút, dạo gần đây hay đi cafe quán kia có bé dễ thương quá đang muốn tán, bọn mày cho tao xin cách để trêu ẻm đi.

jonoyomos

Tao là gay
Ghẹo lol, thằng nào đẹp zai ăn nói nhanh nhẹn đã đ’ hỏi như thế. Hỏi ngu như này thì cứ rút 500k ra để trên khay em ý, thì mày nói lol gì em nó cũng cười nhé. Lặp lại liên tục như thế 1 tuần rồi lên đây báo cáo kết quả nhé

Mr.darknet

Yếu sinh lý
Ghẹo cc thằng rác rưởi. Gái bưng cf dù cho nó dâm loàng nhưng mày ghẹo nó thì nó chỉ coi là thằng cặn bã đang phá nó thôi. Mày phải làm cho nó cảm thấy được tôn trọng và có giá trị. Còn m ghẹo nó nghĩa là mày đang coi khinh nó, nó thù mày luôn. Tao quen biết nhiêu em bưng cf rồi.
Có ngon mày vào uống ly cf 50k, bo nó 100k đi, rồi nói chuyện tiếp

anhzamzam

Yếu sinh lý
cu kiếm cớ nói chuyện với nó, nếu nó thích nó đáp lại, còn ko thích thì thua .. chỉ có móc tờ 50k ra boa mỗi ngày hi vọng thay đổi

Kibes

Yếu sinh lý
cu kiếm cớ nói chuyện với nó, nếu nó thích nó đáp lại, còn ko thích thì thua .. chỉ có móc tờ 50k ra boa mỗi ngày hi vọng thay đổi
Tao thì nghĩ kiếm cớ nói chuyện thôi, chứ còn 50k boa mỗi ngày chẳng là gì nhưng mà t thấy không ổn lắm, ko lẽ vì kiên trì 50k mà nó cho m cơ hội

anhzamzam

Yếu sinh lý
Tao thì nghĩ kiếm cớ nói chuyện thôi, chứ còn 50k boa mỗi ngày chẳng là gì nhưng mà t thấy không ổn lắm, ko lẽ vì kiên trì 50k mà nó cho m cơ hội
ít ra mày sẽ có cơ hội nói chuyện với nó nhiều hơn, và có cơ hội để nó hiểu mày hơn :)))

Bước 1: hay bo cho nói vài chục để em nó ấn tượng mặt mày
Bước 2: hỏi thăm tâm sự vài câu
Bước 3:
Chào em, anh có việc gấp cần gọi cho bạn mà đthoai lại hết pin. Em cho anh gọi nhờ nha, mày lấy máy nó gọi cho số khác của mày mày
Bước 4: nhắn tin gọi điện rủ đi chơi

Thích Quay Lén

Tao là gay
Đụ mẹ ghé hoài rồi nói nhăng nói cuội có gì đâu nhiệm vụ của mấy con lồn đó là phải tiếp chuyện khách mà mới mướn tụi nó chứ ko thôi mướn ông bà già cho rồi

Blast Man 99

Trùm Cuối
Dẻo mỏ mà bóp đéo dày thì cũng chẳng nên cơm cháo gì đâu , thường thì đồng tiền mở đầu câu chuyện , mày phải chịu chi bo cho nó 2 xị rồi kêu em nó ngồi tâm sự với mày thì mới có cơ hội lấy sdt và info các thứ được 😃

Tu Thích Đạo

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Ghẹo lol, thằng nào đẹp zai ăn nói nhanh nhẹn đã đ’ hỏi như thế. Hỏi ngu như này thì cứ rút 500k ra để trên khay em ý, thì mày nói lol gì em nó cũng cười nhé. Lặp lại liên tục như thế 1 tuần rồi lên đây báo cáo kết quả nhé
Tao đẹp trai thì tao đã đéo lên đây hỏi mấy tml trên đây.

Tu Thích Đạo

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Ghẹo cc thằng rác rưởi. Gái bưng cf dù cho nó dâm loàng nhưng mày ghẹo nó thì nó chỉ coi là thằng cặn bã đang phá nó thôi. Mày phải làm cho nó cảm thấy được tôn trọng và có giá trị. Còn m ghẹo nó nghĩa là mày đang coi khinh nó, nó thù mày luôn. Tao quen biết nhiêu em bưng cf rồi.
Có ngon mày vào uống ly cf 50k, bo nó 100k đi, rồi nói chuyện tiếp
Ý tao là chọc vui vui nói chuyện

nghelaixe

Yếu sinh lý
Quán cf thì ngày biết bao nhiu đứa ghẹo e nó. Bro ko có gì nổi trội thì phải kiếm chiêu trò miễn gây đc chú ý thôi.

jonoyomos

Tao là gay
Tao vẫn nói chuyện bt với nó, chỉ là muốn chọc cười vui vui với nó thôi.
Mày cứ là chính mày đi. Đụt xấu zai nói chuyện ngu nhưng chân thành và có tiền là nó sẽ theo. Chứ đm mày lại phải thuê thằng nào đứng cạnh nhắc bài cho mày để mày tán nó à

Bên trên