• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Xem giùm t với bọn m

ngoc37rc

Yếu sinh lý
Tao lại thất nghiệp tiếp r.đúng mệt.đời như cc.27 28t rồi mong lung vcl.đéo học hành gì,lại hay đau bệnh.cứ làm việc gì cứ đc 3 4 tháng lại tạch..
Bọn m cho t đôi lời với..

Đính kèm

221.6 KB · Xem: 67

Tử vi huyền học

Yếu sinh lý
Mệnh thân đều bị tuần án ngũ thêm hung sát tinh có thì dù có cát tinh hội cát tinh cũng số vất vả ba chìm bảy nổi, lên xuống thất thường

giaosutinhduchoc69

Yếu sinh lý
Mệnh có sao xấu cẩn thận lao lý, vk xinh dâm, bạn bè như lol. Đc cái a chị em tốt tính, âm đức dày ăn về hậu vận, có tài nhưng thiếu kiên trì, ko làm đc quan chức hay nhà nước chỉ loăng quăng lm ngoài, phải đi xa mới khá và sau die ko gần nhà. Sau 37t mới biết mình là ai nên đừng nản chí .Hữu duyên chỉ phán vài câu sau này tự ngẫm

ngoc37rc

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Mệnh có sao xấu cẩn thận lao lý, vk xinh dâm, bạn bè như lol. Đc cái a chị em tốt tính, âm đức dày ăn về hậu vận, có tài nhưng thiếu kiên trì, ko làm đc quan chức hay nhà nước chỉ loăng quăng lm ngoài, phải đi xa mới khá và sau die ko gần nhà. Sau 37t mới biết mình là ai nên đừng nản chí .Hữu duyên chỉ phán vài câu sau này tự ngẫm
Vâng bác.e chán quá.thật ra e cũng biết.e thiếu kiên trì quá.bbe thì như cc thật.mà e đi xa thì toàn bị lừa này kia thôi :( h cuộc sống cứ lênh đênh lận đận.muốn ổn thôi ạ ;(
Bác cho e hỏi.e như này vẫn lấy đc vợ ạ :(

ngoc37rc

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Mệnh thân đều bị tuần án ngũ thêm hung sát tinh có thì dù có cát tinh hội cát tinh cũng số vất vả ba chìm bảy nổi, lên xuống thất thường
Thất nghiệp cả tháng nay mới xin được việc bốc hàng ở kho.mà mới làm đc 3 ngày xong h lại ốm nữa r 😞

Bên trên