• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức tml nào có thể diễn tả cảm giác được con ghệ liếm ass như thế nào không

Gaara195

Yếu sinh lý
Nếu m sạch sẽ thì m sẽ có cảm giác buồn buồn, nhột nhột. Nó là cái cảm giác chiếm hữu là chính, 1 con đàn bà yêu thương mày (máy bay, rau cỏ... mày sẽ có cảm giác tìm được một con đĩ dâm loàn sẵn sàng liếm đít mày để chiều chuộng mày) sẵn sàng làm đủ thứ để chiều lòng mày. Tao may mắn đều được thử qua rồi nên cảm nhận thế

LightStar

Chim TO
1 từ thôi, PHÊ vãi lồn
Tao chỉ được phò với rau liếm đít cho thôi, chứ người yêu thì chưa
Mới đầu thì hơi nhột nhột, sau quen dần thấy rất phê và sướng, chỉ muốn được liếm mãi

_tvdddd

Yếu sinh lý
Nhớ k nhầm thì đc 4 em liếm cho mà toàn hệ rau, mb tình cảm 🌝
Nhưng lần đc em rau 2k4 liếm trên oto có lẽ là sướng nhất và khó quên nhất, gặp lần đầu em nó bj xong trườn xuống liếm đít cho chắc cả đời này k thể quên được…

Ẩn Gia

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Nghe kể combo mút ngon chân cái với liếm lỗ đít cũng dữ dội lắm hả bây

Ẩn Gia

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Nhưng lần đc em rau 2k4 liếm trên oto có lẽ là sướng nhất và khó quên nhất, gặp lần đầu em nó bj xong trườn xuống liếm đít cho chắc cả đời này k thể quên được…
Trên oto thì làm cc gì cũng kích thích vãi

Rongvabuom

Yếu sinh lý
Mày tưởng tượng chúng nó mồm xinh môi đỏ chúm chím mà hạ mình liếm cái lỗ đít đầy lông lá, đen và thối của mình m thấy sao ;)) chưa kể nhiều con n còn mút cả ngón chân nữa khác gì nô lệ phục vụ chủ nhân ko ;)))

Ntp99

Yếu sinh lý
Nói chung nó buồn buồn thôi mấy thằng nói phê vl là phét đấy. Đàn ô khi được pn liếm ass nó cảm giác boss vkl nên kiểu phê vì làm vai ông chủ với 1 con osin chứ đéo quá phê vì cảm xúc.

Bộ Phong

Chim TO
Tao địt con rau máy bay nào cũng bắt nó liếm đít hết. Tao còn bắt chúng nó banh lỗ đít to ra mà nhét lưỡi vào. Phê vl
Nhất là mấy em có ck thì càng phê :))

Bộ Phong

Chim TO
Đéo phải đâu. Có con ở với bồ vẫn liếm ass tao đó mày. Cái suy nghĩ hầu hạ đủ kiểu cho đàn ô nó ngấm mẹ vào máu rồi.
Chuẩn luôn. Nó là cái mindset của chúng nó nữa. Yêu thằng này nhưng vẫn liếm đít thằng kia là điều bình thường

Bộ Phong

Chim TO
Kể cho tiết cách nó liếm đót đi ko tao báo assmin ban mày vì tội xạo lồn giờ

Meomeo14

Tao là gay
Nếu m sạch sẽ thì m sẽ có cảm giác buồn buồn, nhột nhột. Nó là cái cảm giác chiếm hữu là chính, 1 con đàn bà yêu thương mày (máy bay, rau cỏ... mày sẽ có cảm giác tìm được một con đĩ dâm loàn sẵn sàng liếm đít mày để chiều chuộng mày) sẵn sàng làm đủ thứ để chiều lòng mày. Tao may mắn đều được thử qua rồi nên cảm nhận thế
Chuẩn .Dc nó uống nc đái còn phê nữa

Meomeo14

Tao là gay
Tao địt con rau máy bay nào cũng bắt nó liếm đít hết. Tao còn bắt chúng nó banh lỗ đít to ra mà nhét lưỡi vào. Phê vl
Nhất là mấy em có ck thì càng phê :))
M giống tao vl dm mấy con có ck r liếm lỗ đít mình cảm giác phê hơn hẳn.Nếu mà th ck nó chưa bh dc nó liếm lỗ đít thì còn phê nữa

Bên trên