• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Thằng Xuân Hạ Lừa Đảo bán acc xam. Anh em cẩn thận kẻo bị nó lừa

Lallana

Tao là gay
Địt tổ con chó @Xuân Hạ lừa đảo. Anh em đừng ai mua của nó nhé mất tiền oan đấy . Nó bán xong nó lấy lại đổi mật khẩu ngay. Xam đấy cũng ko vào đx nữa rồi. Cảnh báo anh em rồi ai ngu mua mất tiền ráng chịu

baochuong

Yếu sinh lý
Nó làm chó lâu rồi mà, gặp ai cũng cắn. Mày giao dịch với nó được thì tao cũng ạ mày.

Dm mua dc giá 500 cơ á . Tao có 5.6 cái acc bên đó lâu lắm k vào bên đó. Mấy acc đó mấy năm rồi mà tao chỉ vào tàu ngầm thội cũng chả đăng gì. Mày mua thì phải lấy cả mail chứ k nó chả đổi lại. Mà dkm cái thằng đó mà mày nghĩ sao mày đi tin nó vậy . Bó tay.

Lallana

Tao là gay
Chủ thớt
Nó còn lừa ăn cắp nick của votdien bên xàm kia. Votdien kể tao

Lallana

Tao là gay
Chủ thớt
Dm mua dc giá 500 cơ á . Tao có 5.6 cái acc bên đó lâu lắm k vào bên đó. Mấy acc đó mấy năm rồi mà tao chỉ vào tàu ngầm thội cũng chả đăng gì. Mày mua thì phải lấy cả mail chứ k nó chả đổi lại. Mà dkm cái thằng đó mà mày nghĩ sao mày đi tin nó vậy . Bó tay.
Tao ko mua, người khác mua của nó bị lừa nên nói lại t. Chứ loại chó như nó tao lạ gì, đái lên bát hương nhà nó còn ko hết chứ làm ăn gì với nó

Ng như vậy ông chơi vs trao niềm tin dc thì sau bị lsao ko phải cảnh báo đâu .vì ở đây hầu như chặn nó. Trc có thằng còn định bầu nó làm linh vật của xam đấy.

Xuân Hạ

Hoàng Tử Sao Băng
Con súc vật ghen ăn cắn bậy, bố bán cho bnhiu ae rồi, có ai kêu ca gì đâu, địt tổ thứ chó rách ghen ăn

Bên trên