• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Đi chơi gái mà mình chơi đồ có sao?

Đại Lâm Mộc

Yếu sinh lý
Tuỳ từng con vs tuỳ xem mặt mày có lộ k chứ vừa vào nó bắt ngáo dc mày thì có cl nó cho chơi . Chơi đéo bh mới ra dc . Rát hết lồn. Chơi đồ mà chén thì cả 2 chơi xong chén nó mới sướng. Bọn đó lần đầu lần 2 rủ nó đi thì trả tiền. Sau quen r mìh k chơi đêm nó còn nt cho mình a có gì chơi k e qua . Dm đi chơi gái mất tiền sợ nó biêt chơi đồ thì nói lgi. .Tip thẳng cho nó mấy đồng bảo luôn nay a chơi e chiều a chút cho ra nhé nó tự khắc biết lgi.

Rice

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Tuỳ từng con vs tuỳ xem mặt mày có lộ k chứ vừa vào nó bắt ngáo dc mày thì có cl nó cho chơi . Chơi đéo bh mới ra dc . Rát hết lồn. Chơi đồ mà chén thì cả 2 chơi xong chén nó mới sướng. Bọn đó lần đầu lần 2 rủ nó đi thì trả tiền. Sau quen r mìh k chơi đêm nó còn nt cho mình a có gì chơi k e qua . Dm đi chơi gái mất tiền sợ nó biêt chơi đồ thì nói lgi. .
Cảm ơn bro thông não

Rice

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Mình chỉ sợ ngáo quá,nó báo lại bánh lúc đấy lại phiền ra tại toàn qua khu của nó mà 😅

Đại Lâm Mộc

Yếu sinh lý
Mình chỉ sợ ngáo quá,nó báo lại bánh lúc đấy lại phiền ra tại toàn qua khu của nó mà 😅
Ông chơi gì mà sợ ngáo. Đồ vẫn đang lên ông chén sao lên dc . Bọn nó tinh lắm nên chơi mặt ông có tỉnh ntnao nó cầm chim nó biết ông chơi đồ hay k. Mà sao phải vậy. Thiếu méo gì con nó xả đồ. Dm. Chơi đồ xong m đi massage trườn nủu sướng hơn chén. Mấy con nó ms từ a > z ấy. Mà tráng sĩ chơi bộ môn gì mà sợ gái nó bắt ngáo thế.

1_hit

Yếu sinh lý
Ở TDH tao thấy nhiều con nó kể “ hôm qua em đi đêm, đập đá cùng khách “. Mà thấy trên đấy cũng có nhiều vụ công an bắt mấy thằng mang đồ đi rủ phò chơi cùng.
Bọn NN biết là nó báo c.a ăn tiền ngay đấy

Rice

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Ở TDH tao thấy nhiều con nó kể “ hôm qua em đi đêm, đập đá cùng khách “. Mà thấy trên đấy cũng có nhiều vụ công an bắt mấy thằng mang đồ đi rủ phò chơi cùng.
Bọn NN biết là nó báo c.a ăn tiền ngay đấy
oke người anh em

iamtungson

Yếu sinh lý
Ý mày là mày sợ ko cửng được, hay chơi ko xuất được? Hay sợ nó báo police

Anhca12

Yếu sinh lý
Tuỳ từng con vs tuỳ xem mặt mày có lộ k chứ vừa vào nó bắt ngáo dc mày thì có cl nó cho chơi . Chơi đéo bh mới ra dc . Rát hết lồn. Chơi đồ mà chén thì cả 2 chơi xong chén nó mới sướng. Bọn đó lần đầu lần 2 rủ nó đi thì trả tiền. Sau quen r mìh k chơi đêm nó còn nt cho mình a có gì chơi k e qua . Dm đi chơi gái mất tiền sợ nó biêt chơi đồ thì nói lgi. .Tip thẳng cho nó mấy đồng bảo luôn nay a chơi e chiều a chút cho ra nhé nó tự khắc biết lgi.
Dạo này t chơi đồ nhiều quá đéo lên đc . Có cách nào xử lý k mày😂

Bên trên