• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Tao cần tư vấn để thoát khỏi bế tắc .

symphone

Yếu sinh lý
Tình hình là tao vỡ nợ rồi chúng mày ạ .
Cứ vay mượn đóng chỗ này đập chỗ kia loanh quanh giờ nợ bạn bè anh em
Bạn bè anh em người ít 5M , nhiều 40M Tổng 160M
3 thẻ tín dụng 150M
Vp bank 137M
FE 50M
Tụi app online hơn 50M ( tao xác định bùng hẳn trừ thằng one credit nó đồng ý cắt lãi chỉ thu gốc nên tao hứa trả vài cuối tháng này )
Loanh quanh hơn 500M .
Bây giờ công việc của tao ngày chỉ loanh quanh 500K đến 1tr, còn tiền nhà cửa sinh hoạt tao mệt mỏi quá .
Tao tính tạm thời chấp nhận nợ xấu ko chạy đua đóng lãi nữa mà tập trung làm ăn góp trả khoản vay bạn bè trước . Chắc giờ đến cuối năm cũng trả hết .
Mà tao sợ trả chậm vậy nó phạt lãi cao cũng ghê , có thằng nào có kinh nghiệm cho tqo lời khuyên .

tatcataicong

Ham vui từ nhỏ
Tình hình là tao vỡ nợ rồi chúng mày ạ .
Cứ vay mượn đóng chỗ này đập chỗ kia loanh quanh giờ nợ bạn bè anh em
Bạn bè anh em người ít 5M , nhiều 40M Tổng 160M
3 thẻ tín dụng 150M
Vp bank 137M
FE 50M
Tụi app online hơn 50M ( tao xác định bùng hẳn trừ thằng one credit nó đồng ý cắt lãi chỉ thu gốc nên tao hứa trả vài cuối tháng này )
Loanh quanh hơn 500M .
Bây giờ công việc của tao ngày chỉ loanh quanh 500K đến 1tr, còn tiền nhà cửa sinh hoạt tao mệt mỏi quá .
Tao tính tạm thời chấp nhận nợ xấu ko chạy đua đóng lãi nữa mà tập trung làm ăn góp trả khoản vay bạn bè trước . Chắc giờ đến cuối năm cũng trả hết .
Mà tao sợ trả chậm vậy nó phạt lãi cao cũng ghê , có thằng nào có kinh nghiệm cho tqo lời khuyên .
Tháng thu 15 30tr à

Hieunhan09

Yếu sinh lý
anh em người nhà bạn bè gắng cày mà trả sau này còn có đường lui, bọn app ngân hàng bùng mẹ đi

Long84dn

Yếu sinh lý
Giờ làm ăn khó khăn chết mẹ, mà chưa đâu, giờ mới bắt đầu, kte còn khó khăn chắc 1 2 năm nữa.
Nhìn list vay mày thì chắc bài bạc chứ dân làm ăn, cố lắm cắm bank chứ kg nhây tràn lan đến mức ấy.
Cờ bạc thì còn thở còn gỡ, tao gặp nhiều rồi, khỏi than cho mệt

KAT01

Yếu sinh lý
Xác định nợ xấu thì sợ bòi lãi ngân hàng. Có ít trả ít một. Còn app lo gì. Gọi 1 tuần là chán

symphone

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Giờ làm ăn khó khăn chết mẹ, mà chưa đâu, giờ mới bắt đầu, kte còn khó khăn chắc 1 2 năm nữa.
Nhìn list vay mày thì chắc bài bạc chứ dân làm ăn, cố lắm cắm bank chứ kg nhây tràn lan đến mức ấy.
Cờ bạc thì còn thở còn gỡ, tao gặp nhiều rồi, khỏi than cho mệt
Tao thừa nhận, năm ngoái tao do đầu tư lan đột biến mất hết số tiền hơn 1 tỷ tích góp được, thế là tình cờ tao nghe bọn sale cờ bạc vào đầu tư kiếm lãi ngày vài trăm. Thời gian mới chơi năm ngoái tao kiếm được khoảng 700tr , tiền đó tao quay ra làm mảnh đất ở quê . Thế rồi bất động sản sập, ko ra được tao lại chơi và chơi từ đầu năm đến giờ nó làm tao âm khoản đó .
Tao muốn ra mảnh đất để nhẹ đầu làm lại mà giờ bán lỗ cũng khó , mà vk tao nó lại ko đồng ý bán .
Nên mệt mỏi quá ! Từ hơn 1 tháng nay tao ko chơi rồi, tao đã thấy cái bạc của đỏ đen . Nó làm.cho mình ngu đi, tao muốn làm.lại mà giờ đang stress cần 1 lời khuyên

symphone

Yếu sinh lý
Chủ thớt
m còn kiếm dx tiền tgian này là ngon r. t đag nợ ae bạn bè bank hơn 200tr. mà giờ thất nghiệp, k kiếm ra tiền đây
Uh, công việc của tao tuy ko làm.giàu được nhưng bình quân thu nhập cũng tạm. Mấy năm trước thì ngày kiếm 2-3 triệu là đều, sang năm nay kinh tế khó khăn ngày cao nhất tao cũng chỉ kiếm được 1tr5

Ahhahahkya

Yếu sinh lý
Phạt lãi kai dkmmm à t vay chỉ trả gốc thằng nào đòi phạt lãi t bùng luôn đéo trả

Ahhahahkya

Yếu sinh lý
Uh, công việc của tao tuy ko làm.giàu được nhưng bình quân thu nhập cũng tạm. Mấy năm trước thì ngày kiếm 2-3 triệu là đều, sang năm nay kinh tế khó khăn ngày cao nhất tao cũng chỉ kiếm được 1tr5
Làm gì vậy m mà kiếm ác vậy

Bên trên