• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Em gái Ninh Hòa

MinhLong23

Yếu sinh lý
Mình tình cờ biết được bé này 2k6 ở Ninh Quang qua fb, làm quen kết bạn rồi quen nhau, trước khi quen, nói chuyện được một thời gian thân thiết, ẻm đề cập luôn cả đến vấn đề tình cảm, sex - khoe cả vấn đề đã từng quan hệ với ny mặc dù khi ấy mới chỉ lớp 10 sau này cũng húp chén được miếng kk
Thời gian quen đó thì mình off xamvn, nên sau này những đoạn tn tình cảm thân thiết thì mình xóa hết mất rồi, nay chơi xamvn lại, bé nó cũng học 12 rồi, có tâm sự lại thì bảo chuẩn bị vào NT để học trường Cô Nuôi, thôi thì giới thiệu để anh em nào tài giỏi thì tán gãy đổ bé đi nha kkkk, skill các thứ phải gọi là tiệt dời :love::love::love:
Link tóp tóp kk : https://www.tiktok.com/@ttrang1115?...oJxsQ6uCZWxYXP2uVEbLAeTXGUSrZKTBghn0rHbYQhR-G

MinhLong23

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Mày share kiểu này cháy hàng mất
kkkk, em gái này cũng trải đời lắm cậu, cũng toàn đi chơi dữ dằn đồ không à, nên chỉ lo mình có làm em cởi mở hơn không thôi
Má hồi lớp 11, mà nt với mình xong còn gửi clip sex, kêu e thích tư thế này, kêu cu th trong clip nhỏ hơn cu của ny em, xong còn kể tường tận những lần nó sex kkkk, nó còn đòi mình chụp cu mình gửi qua coi có bự như dị không nữa {feel_good}
Thế nên giờ xong xuôi rồi, không gửi cho anh em khánh hòa thông tin thì sẽ bỏ lỡ cho nhiều anh em ứng tuyển, nên ai nói gì nói, mình không quan tâm mấy
Anh em nào tốt, ứng tuyển được thì nuôi ẻm thôi kk

MinhLong23

Yếu sinh lý
Chủ thớt
Mình có để FB đó, anh em cứ kết bạn, còn ai muốn xin sđt thì có gì trao đổi vs mình, mình sẽ gửi nhé

Bên trên