• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Thời sự KỂ MỘT CÂU CHUYỆN BIẾN THÁI NHẤT MÀ MÀY TỪNG LÀM!

bababababa

Tao là gay
Chuyện của tao thì khá là bình thường, nhưng ở cái thời ấy thì chắc là đéo có mấy người dám làm.
Cái thời ấy là cái thời mà lướt nét phải dùng moderm kết nối dây điện thoại, download cái ảnh cũng mất cả chục phút.

Đúng rồi, là cái thời mà bắt đầu có chat Yahoo, có cam và cũng mới có người yêu.

Nhà tao nhiều tầng, nhiều phòng thông nhau, nên tao dụ người yêu vào một phòng kín ở giữa để học chat yahoo bằng một laptop của tao, vừa dạy vừa sờ mó, cởi đồ bú mút.

Chuyện biến thái chính là tao bí mất dấu một cái webcam vào chậu hoa nối với một máy tính khác ở phòng bên cạnh và quay lén lại toàn bộ chuyện tao và người yêu.

Để thực hiện kế hoạch tao đã đi lùng mua một cái cam màu đen và có dây thật dài, sau đó trang trí hoa lá cành cho nó. Máy tính hồi đấy có nhõn 20 Gb thôi, quay đoạn phim dài mấy tiếng nên phải thực hành rồi tính toán các kiểu để file có đủ chỗ để ghi. Các công đoạn giống y như một project chuyên nghiệp bây giờ vậy :D

Tất cả chỉ để ghi lại phim sex của chính mình 3:)

hihi20

Yếu sinh lý
Hồi năm 2023, bà chị gái con ông bác ruột định cư bên nước ngoài về thăm nhà. Mấy lần trước chị gái ( sn92) về cùng gia đình bác, lần này chỉ về có 1 mình. Lần đầu tiên nhìn thấy chị gái sau bao năm ko gặp nhìn body với nhan sắc chị gái phải gọi là đỉnh của đỉnh, chắc mấy e hot girl ở VN phải chịu thua mấy phần. Chuyện ko có gì cho tới cái ngày ấy, cái đêm mà ở nhà tổ chức party, cả nhà tụ tập trước nhà ăn uống, nhậu nhẹt hát kara bét nhè, tới lúc tầm 9h30 thì chị gái có kêu mệt rồi đi tắm, nghe tới đây tui nứng muốn nổ cặc vì có cơ hội nhìn lén, vì nhà tắm nhà tui ở quê nên xây có cửa sổ nhỏ phía trên cho thoáng, tui cao 1m77 nên nhón chân lên là nhìn thấy mọi thứ bên trong... Rồi, lúc chị gái bước vào phòng tắm, tui giả bộ đứng lên ra ngoài nghe điện thoại ( thực tế là ko có nghe đt gì cả 🤣). Tui nhẹ nhàng bước đến nhà tắm và thực hiện, ôi chao trước mắt tui lúc này là 1 vẻ đẹp mỹ miều, đẹp xuất sắc đẹp hơn tất cả mọi cô gái mà tui từng gặp( chị tui ở nước ngoài nhà có điều kiện nên chăm sóc cơ thể khá ngon nghẻ, gym gủng đầy đủ), lúc tui nhìn thấy vú với lồn chị gái hiển hiện trước mắt miệng tui như cứng đơ lại, nuốt nước miếng cái ọt sợ làm tiếng động, hên là chị tui đang xả nước nên tui yên tâm. Sau khi chiêm ngưỡng thân hình mỹ miều đó đc 10 phút thì tui trở lại bàn nhậu. Tầm 15 phút nữa trôi qua chị gái tui cũng tắm xong, lúc này mặc bộ đồ màu hường ra trước nhà ngồi, tui lén nhìn lại nứng tập 2, lúc này máu dồn lên não tui lại đứng lên và vào nhà tắm, lúc tui vào nhà tắm thì chị tui mới tắm xong cái mùi thơm sữa tắm vẫn còn thơm khắp phòng, và tui nhìn lên cái móc thấy ngay bộ đồ chị gái tui vừa thay ra, tui cầm cái áo ngực lên ngửi thì nó thơm khó tả, thơm làm tui phải nứng tột độ, bên cạnh là cái quần lót ren lọt khe màu trắng, tui cầm lên hít lấy hít để, tui lè lưỡi liếm ngay chỗ ẩm ướt đấy, và bắt đầu vừa hít hà vừa sục, và trong đầu đang liên tưởng tới thân hình của chị gái, và tui đã bắn tinh vào đáy quần đó, hehe... Và câu chuyện vẫn còn tiếp...

xmenpro

Yếu sinh lý
Hồi năm 2023, bà chị gái con ông bác ruột định cư bên nước ngoài về thăm nhà. Mấy lần trước chị gái ( sn92) về cùng gia đình bác, lần này chỉ về có 1 mình. Lần đầu tiên nhìn thấy chị gái sau bao năm ko gặp nhìn body với nhan sắc chị gái phải gọi là đỉnh của đỉnh, chắc mấy e hot girl ở VN phải chịu thua mấy phần. Chuyện ko có gì cho tới cái ngày ấy, cái đêm mà ở nhà tổ chức party, cả nhà tụ tập trước nhà ăn uống, nhậu nhẹt hát kara bét nhè, tới lúc tầm 9h30 thì chị gái có kêu mệt rồi đi tắm, nghe tới đây tui nứng muốn nổ cặc vì có cơ hội nhìn lén, vì nhà tắm nhà tui ở quê nên xây có cửa sổ nhỏ phía trên cho thoáng, tui cao 1m77 nên nhón chân lên là nhìn thấy mọi thứ bên trong... Rồi, lúc chị gái bước vào phòng tắm, tui giả bộ đứng lên ra ngoài nghe điện thoại ( thực tế là ko có nghe đt gì cả 🤣). Tui nhẹ nhàng bước đến nhà tắm và thực hiện, ôi chao trước mắt tui lúc này là 1 vẻ đẹp mỹ miều, đẹp xuất sắc đẹp hơn tất cả mọi cô gái mà tui từng gặp( chị tui ở nước ngoài nhà có điều kiện nên chăm sóc cơ thể khá ngon nghẻ, gym gủng đầy đủ), lúc tui nhìn thấy vú với lồn chị gái hiển hiện trước mắt miệng tui như cứng đơ lại, nuốt nước miếng cái ọt sợ làm tiếng động, hên là chị tui đang xả nước nên tui yên tâm. Sau khi chiêm ngưỡng thân hình mỹ miều đó đc 10 phút thì tui trở lại bàn nhậu. Tầm 15 phút nữa trôi qua chị gái tui cũng tắm xong, lúc này mặc bộ đồ màu hường ra trước nhà ngồi, tui lén nhìn lại nứng tập 2, lúc này máu dồn lên não tui lại đứng lên và vào nhà tắm, lúc tui vào nhà tắm thì chị tui mới tắm xong cái mùi thơm sữa tắm vẫn còn thơm khắp phòng, và tui nhìn lên cái móc thấy ngay bộ đồ chị gái tui vừa thay ra, tui cầm cái áo ngực lên ngửi thì nó thơm khó tả, thơm làm tui phải nứng tột độ, bên cạnh là cái quần lót ren lọt khe màu trắng, tui cầm lên hít lấy hít để, tui lè lưỡi liếm ngay chỗ ẩm ướt đấy, và bắt đầu vừa hít hà vừa sục, và trong đầu đang liên tưởng tới thân hình của chị gái, và tui đã bắn tinh vào đáy quần đó, hehe... Và câu chuyện vẫn còn tiếp...
Quá phê. Hy vọng mày k quay tay ra bài 😂

vukenvil

Yếu sinh lý
Phòng ngủ của t đối diện ban công nhà hàng xóm,.. cũng k có gì đặc sắc cho đến khi nhà đấy có con dâu, nhìn ngon vcl,..
Mỗi đêm cứ đúng 9h30 nó lại tắm rửa mặc áo 2 dây lòi núm vú phơi quần lót ren, lọt khe, t cứ trong phòng tắt đèn vừa ngắm vừa sóc lọ, sướng không tả nổi 😂😂😂
tao thì chơi xã giao thôi hôm đang ngồi hút cần ngoài quán cf thì thằng lồn đến t cũng chào hỏi bình thường mời ngồi các thứ. Xong nó ngửi ngửi bảo hút cỏ à? tao bảo ừ rút thêm điếu mới ra mời nó thì nó bảo giờ đéo nào rồi mà còn hút cỏ mới tập chơi rồi nhà kê các thứ. DM ông cháu rút túi zip ra đc 3v kẹo khoảng nửa chỉ ke đá kiểu khoe ra oai. Kệ cho nó sủa lúc sau nó có 2 thằng loắt choắt người như giấy nháp vào 3 thằng nó ra bàn khác t vẫn ngồi đấy. Dm nó vừa đi t zich mấy thằng công an xã đứng chờ ở ngoài. Y rằng 10' sau 3 ông cháu ra cửa bị bế ngay lập tức =))

xTbagx

Yếu sinh lý
Đúng r, phải đúng người, đúng gu mình ao ước thì xuất gia nó mởi

Nghe như truyện sex vậy bác

anhta22

Yếu sinh lý
T chưa làm nhưng có nghĩ. T tưởng tượng t cưới 1 con vk dâm loàn về, t yêu thương nó hết mực những nó vẫn ngoại tình. T cho nó ngoại tình luôn, về nằm trên giường với đống tinh của th khác trong lồn r kêu t móc ra mới cho djt. T muốn cưới phò làm vk có con với nó, r nó ra đường tiếp khách, djt bú cu trai lạ r về hôn t. T muốn lo hết việc nhà, đưa tiền cho con vợ phò phạch đó mỗi ngày, để nó ra đường đụ trai, some các thứ. Ở nhà t chăm con đi làm. Nghĩ tới mà t nứng đ chịu dc, 1 phần trong t mong cuộc sống đó thành sự thật. T yêu con vợ phò dâm loàn lắm 😀😀

cherryboy

Yếu sinh lý
Phòng ngủ của t đối diện ban công nhà hàng xóm,.. cũng k có gì đặc sắc cho đến khi nhà đấy có con dâu, nhìn ngon vcl,..
Mỗi đêm cứ đúng 9h30 nó lại tắm rửa mặc áo 2 dây lòi núm vú phơi quần lót ren, lọt khe, t cứ trong phòng tắt đèn vừa ngắm vừa sóc lọ, sướng không tả nổi 😂😂😂
🤣

con lợn con

Yếu sinh lý
vào phòng con bé thuê chung khu nhà trọ, hít ngửi xilip bẩn nó để trong chậu giặt, tìm được băng vệ sinh dính máu kinh của nó ngửi thử thấy mùi hôi hôi, tanh tanh. Quay lén nó tắm và đi ỉa , nhìn thấy cả cứt nó
tao còn lừa được 1 con bé bán sinh tố rất xinh, vú căng nhổ nước bọt vào tờ xổ số của tao để lấy hên, nó nhổ xong tao cho nó 50k rồi đi ra chỗ vắng uống nước bọt của nó. Nước bọt con gái xinh ngọt lịm
kể chi tiết thêm nữa đi tml

Bên trên