• Nhóm kín víp prồ, đỉnh của chóp 👉 xamvn

Kiến thức Câu chuyện Massage 18+

zukanopro

Yếu sinh lý
Mình thấy vé 60p 120p thì trong đó việc KTV BJ cho các bác chiếm bao nhiêu phút ạ.

có những người mới BJ được 1p hoặc 2p đã bắn rồi thì sẽ như thế nào ạ.

giữa BJ trong message và chichj thì mấy bác thấy cái nào lâu ra hơn ạ.

Mình chưa đi massage nhưng mình nghĩ BJ trong massage mình sẽ bị thụ động vì các bạn làm liên tục, còn chịch thì sắp ra có thể dừng lại để thằng nhỏ xùi đi

_duynguyen_

Yếu sinh lý
120p thì nó sẽ tắm táp, đấm bóp, trườn kỹ hơn, sẽ không vội vàng để mày không cảm thấy công nghiệp. Các em sẽ làm cho mày sướng từ lúc liếm và trườn chứ không chỉ lúc BJ. Out sớm thì các em sẽ nằm vuốt ve tâm sự với mày thôi.
Có những vé nó ghi 2 shot nhưng tao chưa bao giờ lên được shot 2 trong thời gian ngắn thế :))

zukanopro

Yếu sinh lý
Chủ thớt
120p thì nó sẽ tắm táp, đấm bóp, trườn kỹ hơn, sẽ không vội vàng để mày không cảm thấy công nghiệp. Các em sẽ làm cho mày sướng từ lúc liếm và trườn chứ không chỉ lúc BJ. Out sớm thì các em sẽ nằm vuốt ve tâm sự với mày thôi.
Có những vé nó ghi 2 shot nhưng tao chưa bao giờ lên được shot 2 trong thời gian ngắn thế :))
Mình xuất rồi vẫn còn cứng muốn chiến tiếp được

nacvailon

Tao là gay
theo tao nghĩ thì mày còn trẻ, nếu tao đúng thì nên ra ngoài mà cưa gái đi địt, trò này cho mấy ae trung niên kinh tế ổn chơi hợp lý hơn

zukanopro

Yếu sinh lý
Chủ thớt
theo tao nghĩ thì mày còn trẻ, nếu tao đúng thì nên ra ngoài mà cưa gái đi địt, trò này cho mấy ae trung niên kinh tế ổn chơi hợp lý hơn
T cũng gà quá m ơi 🐔 🐔🐔🐔🐔🐔

Đến 27t rồi mà vẫn chưa có em nào, tụi bây thấy gái là sáp vô, còn t lại né né

sboone0

Yếu sinh lý
đi 60p thôi, bọn nó thư giản cho chắc 5-10p thôi, xong gặp con nào ưng quá thì mốt có đi lại vip 120p book nó, đi quen rồi thì bj thích nhất, nhưng ko ra nổi

Bên trên